แก้จมูก

natthaphon1602

สมาชิกโดดเด่น
4 มิถุนายน 2014
ไปทำจมูกมากับคลีนิคนึงปีนึงได้แล้ว เอียงแล้วสิริโคนเลื่อนไปมาได้ไม่ติดกับหนังของเราเลยอยากหาที่แก้ค่ะ แนะนำหน่อยค่ะ

ไฟล์แนบ

368.1 KB · อ่าน: 17
    85 KB · อ่าน: 16

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
จริงๆ ก็มีที่แก้หลายที่ที่แนะนำได้ครับ

บางส่วนก็ขึ้นอยู่กับงบประมาณด้วยครับ

ถ้าชอบแนวหวานๆ เกาหลี ก็แนะนำหมอศรัญครับ

งบสักประมาณ 20000 ต้นๆค่ะ คือตอนนี้กลัวปลายมันจะทะลุอ่ะค่ะ ชอบแบบแนวเกาหลี ไม่เปนแท่งอ่ะค่ะ แนวหวานๆ

freshnight

งบสักประมาณ 20000 ต้นๆค่ะ คือตอนนี้กลัวปลายมันจะทะลุอ่ะค่ะ ชอบแบบแนวเกาหลี ไม่เปนแท่งอ่ะค่ะ แนวหวานๆ

หมอศรัญน่าจะอยู่ในงบนะครับ หมออื่นคงต้องเพิ่มงบอ่าครับ

freshnight

หมอศรัณมีเคสหลุดบ่อยมั้ยคะ

มีครับ หมอทำเดือนนึงเป็นร้อยเคส ก็มีบ้างครับ

แต่บางเว็บมีบางคนปั่นกระแสเคสหลุดของหมอศรัญครับ ที่ทำให้ดูแบบเคสหลุดเยอะเกินความเป็นจริง

ซึ่งตรงนี้หมอก็ทราบดี ซึ่งกำลังรวบรวมหลักฐานอยู่ครับ ถ้าไม่หยุด คงได้มีการขึ้นศาลกันบ้างละครับ

ขอบคุณมากๆเลยค่ะ เด๋วจะลองเข้าไปปรึกษาดู

freshnight

ขอบคุณมากๆเลยค่ะ เด๋วจะลองเข้าไปปรึกษาดู

ปรึกษาก่อนได้ แล้วค่อยตัดสินใจครับ หากไม่คลิก ก็ลองปรึกษาท่านอื่นครับ

ได้ค่ะ กับลังตัดสินใจหมอศรัณกับหมอยุทธศักดิ์อยู่ค่ะ ที่อยู่แถวรามอ่ะคะ

metalear

12 พฤษภาคม 2014
ลองมาปรึกษากับหมอกลวัชร์ดูไหมค่ะ น่าจะเพิ่มเงินอีกนิดหน่อยก็แก้ได้นะค่ะ เพราะเคสนี่ไม่หนักมาก เราเคยถามหมอครั้งนึงเพราะเคยไปทำมาว่า "รับแก้จมูกจากที่อื่นไหมค่ะ" คุณหมอก็บอกว่ารับแก้ทุกกรณี ยกเว้นกรณีฉีดฟิลเล่อร์ คุณหมอจะพิจารณาอีกที คุณหมอใจดีค่ะ ลองปรึกษาก่อนก็ได้

หนูทำได้

20 ธันวาคม 2017
ปรึกษาหมอดูก่อนค่ะ ว่าเจอปัญหาอะไรยังไง หมอเค้าจะช่วยดูให้ว่าควรแก้ยังไง นี่ก็ไปแก้จมูกมา เราแก้กับหมอปิ๊กมา ที่อัคราคลินิกนะ หมอให้คำแนะนำดีเลย มือเบามาก จมูกใหม่ที่ไปทำมาก็สวย เป็นธรรมชาติ

porkaew

16 กุมภาพันธ์ 2016
ลองมาดูที่คลินิคหมอต่อพงค์ รัชดาเลยค่ะ ที่นี่ทำตาละเอียดมาก เย็บแผลกริบ แล้วแผลหายเร็วด้วย
ปรึกษาสอบถามได้ที่คลินิคหรือสามารถส่งรูปภาพหน้าตรงให้คุณหมอประเมินเบื้องต้นก่อนได้ค่ะ

porkaew

16 กุมภาพันธ์ 2016
ลองมาดูที่คลินิคหมอต่อพงค์ รัชดาเลยค่ะ ที่นี่ทำตาละเอียดมาก เย็บแผลกริบ

ปรึกษาสอบถามได้ที่คลินิคหรือสามารถส่งรูปภาพหน้าตรงให้คุณหมอประเมินเบื้องต้นก่อนได้ค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง