รีวิวเหลาหน้า V-line + เหลาฮัมพ์ พาร์ท2

bbbgirl

สมาชิกโดดเด่น
Registered
เข้าร่วม
7 กันยายน 2017
ใครยังไม่ได้อ่านพาร์ทเเรก ตามอ่านตามลิ้งได้เลย
https://dodeden.com/forum/threads/15945/

ก่อนไปดูรูปวันที่ 2 หลังศัลยกรรม แอลอยากย้อน
ไปก่อนว่าทำไมถึงตัดสินใจทำค่ะ

คือเวลาดูในรูปอาจจะเห็นไม่ชัด จมูกของแอลมันงุ้มลงเหมือนเเม่มดค่ะ จริงๆจมูกก็สูงอยู่เเล้วนะคะ คนอื่นอาจจะไม่ต้องทำอีก เเต่อย่างแอลก็อยากจะให้มันสวยทุกมุมค่ะ เวลาทำงานหรือถ่ายรูป แอลไม่ค่อยสบายใจที่ต้องระเเวงหน้าตัวเองค่ะ แถมแอลยังถ่ายรูปได้เเค่มุมซ้ายอย่างเดียว หน้าด้านขวาถ่ายเล้วดู
เหมือนผู้ชายค่ะ เวลาถ่ายรุปมาแอลก็ต้องโฟโต้ชอปบ่อยๆ
เวลาออกไปคนข้างนอกถ้าเห็นเราไม่ตรงกับรูปแอลก็อายค่ะ
เลยตัดสินใจทำค่ะเพื่อความสบายใจของตัวเอง

มาค่ะ มาดูหน้าวันที่ 2 กัน อิอิ
รู้สึกปวดๆด้านในปากช่วงเช้า พอตื่นมาบ้วนปากกินนมกับยาละนอนต่อก็ดีขึ้น
ตอนนี้จมูกซ้ายหายใจสะดวกขึ้นแย้วค่า

วันนี้แอลทานไอติมตอนกลางวันเป็นอาหารเที่ยง (จากพี่บอมพี่เกอ)
ส่วนไอติมตรงที่มันเป็นแข็งๆ แอลตักออก เพราะกลัวจะไปติดตามแผล
ลำบากหน่อยแต่ไม่เป็นไร ฮือ อยากกินของอร่อย 55555
วันนี้รู้สึกว่าปากอ้ากว้างมากไม่ค่อยได้ รู้สึกบวมช่วงปาก
มากขึ้นนิดนึงต้องค่อยๆ ตักกินทีละหน่อย

ตอนบ่ายแอลต้องแกะที่ปิดช่วงคางออก แอบตกใจนิดนึง
ว่าบวมมากเลย พอเอาออกช่วงด้านในคางรู้สึกตึงมากๆเลย
แต่ไม่ปวดไม่เจ็บนะคะ แค่ตึง ส่วนจมูกไม่รู้สึกเจ็บแล้วค่ะ
ไม่รู้สึกปวดด้วย หายไวมากๆเลย

ยังบวมอยู่เลยต้องรัดหน้าไว้ค่ะ เดี๋ยวมาดูกันนะคะ
ว่าหลังผ่านไปจะบวมน้อยลงมากน้อยขนาดไหน >.<

กลับ
บน ล่าง