จะเสริมจมูกแบบไหนน่าทำมากกว่าคับ

Johnhana

สมาชิกใหม่
Registered
เข้าร่วม
12 พฤษภาคม 2014
เปลี่ยนเป็น หมอไหนเหมาะกับเราที่สุดดีกว่าคัรบ
มีหมอในใจไหมครับ

ไม่เคยมีใครวัด และไม่รู้จะเอาอะไรมาวัดครับ

ว่าใครดีที่สุดได้

ทุกอย่างขึ้นอยู่กับความพอใจของเรามากกว่าค่ะ บางทีหมอที่เก่งอาจจะทำออกมาไม่ถูกใจเราก็ได้นะ เปลี่ยนเป็นไปหาหมอที่จะทำตามที่เราต้องการดีกว่าค่ะ อย่างเราทำจมูกกับอัคราคลินิก เราก็มาขอคำปรึกษา บอกแบบจมูกที่เราอยากได้กับหมอ แล้วหมอก็ค่อยปรับ ค่อยดูให้ จนทำจริง ออกมาก็ได้จมูกสมใจตามที่อยากได้เลยค่ะ