อยากหน้าใส ต้องทำไงดี

มีคนบอกเราให้ใช้มาร์กหน้า จะช่วยหน้าจะใสได้ด้วยแหละ

ว้าววว เราต้องไปลองทำดูละ ว่าแต่ยี้ห้อไรอ้า

นั้นนะสิ เราก็ไม่รู้เหมือนกัน

นั้นนะสิ เราก็ไม่รู้เหมือนกัน

เราว่านะมาร์กมีหลายยี้ห้อมาก เราเลือกไม่ถูกเลยว่าจะใช้ของยี้ห้อไหนดี

555 เราก็ไม่รู้สิ

เราอ่านในพันทิปมากเขาบอกให้ลองใช้ clinascar ดู เพราะเขาสกัดมาแล้วนะ

เราว่าอ่านกระทู้เดียวกันมาแน่เลย เราก็เคยอ่านเจอมา

ไม่เป็นไหร่ เราก็หัวอกเดียวกัน 555

กินอาหารและดืมน้ำสะอาดมากๆ เหมือนที่คุณ abworld บอกเลย อิอิ

ทำทรีทเม้นท์ผิวหน้า นวดหน้า พอกหน้า

ทำต้องทำบ่อยขึ้นแล้วสินะ

555 เหมือนเราเลย

นี่เลยตัวการ การล้างเครื่องแต่งหน้าไม่สะอาด