รีวิวทำหน้า V-line + เหลาฮัมพ์ของน้องแอล EP.7

bbbgirl

สมาชิกโดดเด่น
Registered
เข้าร่วม
7 กันยายน 2017
สวัสดีค่า เรามาอัพเดทหลังผ่าตัดของแอลกันต่อเลยค่า

ใครยังไม่ได้อ่านตอนก่อนๆ ตามจิ้มที่ลิ้งได้เลยค่า~

EP.1 | EP.2 | EP.3
EP.4 | EP.5 | EP.6

10วันเเล้ว

วันนี้เคี้ยวข้าวได้แล้วแบบไม่เมื่อย แต่เวลาอ้าปากก็ง้างได้แบบนิดเดียว
แอลจะมารีวิวเรื่องกินหรือศัลย์กันแน่นะ 555

วันนี้วันตัดไหมจมูกด้วย แอบเจ็บ น้ำตาไหลพรากตอนตัดตรงปลายจมูก
แต่ถามว่ามันเจ็บมากไหมตอนตัดก็เจ็บแบบจี้ดๆ (เจ็บตอนไหนไม่เจ็บมาเจ็บตอนตัดไหม55)
แต่เน้นย้ำว่าแต่ตรงปลายๆ จมูกค่ะ

ส่วนหน้าหายตึงแล้ว70% ปากอ้าได้ 40% เหมือนอ้ายกขึ้นได้
แต่อ้าให้กว้างจากมุมปากไม่ได้ ความปวดที่กรามหรือบริเวณที่บวมให้ 20%
บวมช้ำปวดหายไปจะหมดแล้ว เพราะประคบเย็นจริงๆค่ะ ช่วยได้เยอะมาก
ปกติแตะแก้มจะแบบโอ้ย ปวดๆๆ ตอนนี้ไม่เท่าไหร่เเล้วค่ะ จิ้มลงไปก็ปวดนิดเดียว

แต่ในปากเวลากินอะไรรสจัดหน่อยก็จะรู้สึกปวดๆที่แผล ด้วยความดื้อก็จะกินต่อไปเพราะ
เรา...หิว!นั่นเอง แหะๆ

แนะนำถ้าใครทำอย่าเอาเป็นตัวอย่าง 55 แนะนำสองอาทิตย์แรกควรกินโจ๊กไป
แต่แอลอดทนไม่ได้ ชอบกินข้าวอะ เลยพยายามยัดเข้าไปตั้งแต่ห้าวันแรก
เลยเจ็บแผลในปากฮือๆๆ แต่โดยรวมพอล้างทำความสะอาดปากหลังกินก็หายเจ็บไปเองค่ะ

กลับ
บน ล่าง