ปาก ทำปากกระจับ ปากบาง

Naru

สมาชิกใหม่
9 มิถุนายน 2014
อยากขอคำแนะนำหมอที่ทำปากบาง ปากกระจับสวยๆสำหรับผู้ชายครับ

ถ้ามีรีวิวประกอบด้วยก็ดีนะครับ

อยากทำต้นๆเดือนสิงหาคมนี้ แต่พอดีคิวที่ Punisa Clinic ไม่ว่าง ก็เลยอยากหาคลินิคอื่นที่ทำปากสวยๆ

รบกวนหน่อยนะครับ

D

DavidMinho

Guest
หมอนก Century Clinic อีกเสียงครับ ทำปากสวย
ราคาข้างละ 12000 ครับ

Saengthian Thananchai

สมาชิกโดดเด่น
21 กุมภาพันธ์ 2020
อยากขอคำแนะนำหมอที่ทำปากบาง ปากกระจับสวยๆสำหรับผู้ชายครับ

ถ้ามีรีวิวประกอบด้วยก็ดีนะครับ

อยากทำต้นๆเดือนสิงหาคมนี้ แต่พอดีคิวที่ Punisa Clinic ไม่ว่าง ก็เลยอยากหาคลินิคอื่นที่ทำปากสวยๆ

รบกวนหน่อยนะครับ
แนะนำต้นหลิวคลินิกค่า👩🏼‍⚕️
#คุณหมอดูแลก่อน-หลังผ่าตัดเองทุกเคส. ❤️
สอบถามเพิ่มเติม/สนใจ/ปรึกษา/จองคิวได้ที่ in box หรือ เพจต้นหลิวคลินิก https://g.co/kgs/ysBKMT

babara

สมาชิกโดดเด่น
24 สิงหาคม 2018
แนะนำคลินิคหมอต่อพงค์ รัชดาค่ะ สอบถามเพิ่มเติมทาง inbox หรือเข้าไปติดต่อสอบถามที่คลินิคฟรีไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง