ที่ไหนทำศัลยกรรมลิฟหน้าเก่งๆบ้างคะ ขอคำแนะนำ+รีวิวค่า

myviolet

สมาชิกโดดเด่น
สวัสดีค่ะ อยากสอบถามความเห็นจากทุกๆท่านค่ะ

พอดีคุณแม่เราอยากศัลยกรรมลิฟหน้า (แม่อยู่วัย 50แล้วค่ะ)

ด้วยความเป็นห่วง เราก็ช่วยคุณแม่หาข้อมูลค่อนข้างเยอะค่ะ ทั้งรพ.ไทย รพ.เกาหลี แต่ยังตัดสินใจไม่ได้ว่าจะทำที่ไหนดี เพราะห่วงสุขภาพคุณแม่ด้วยค่ะ

ตอนนี้ที่ดูๆไว้มี หมอชลทิศ แล้วก็ที่เกาหลี รพ.บาโนบากิ กับรพ.ไอดีค่ะ

หรือเพื่อนๆมีที่ๆอยากแนะนำเพิ่มเติมมั้ยคะ อยากหาข้อมูลให้เยอะๆค่า ขอบคุณค่ะ

(ใครทำที่ไหนแล้วดี ขอรีวิวด้วยจะดีมากเลยค่า)

bng56

สวัสค่า เมื่อเร็วๆนี้เห็นข่าวคุณม้า อรนภาเพิ่งไปยกหน้ามาที่เกาหลีมา
รพ.ชื่อบาโนบากิ ที่ทำ let me in เราว่าน่าสนใจมากๆเลยนะคะ
ส่วนตัวแอบประทับใจรพ.นี้เพราะว่าก่อนหน้านี้เราอยากทำหน้ามากๆ ก็หาข้อมูลหลายที่เลย
ลองทักไปปรึกษาออนไลน์ เข้าไปปรึกษาด้วยตัวเองหลายที่เลย
ประทับใจบริการต่างๆ เค้าว่าที่นี่ราคาสูงกว่าที่อื่นๆ แต่ก็บริการให้คุ้มราคาเลย
คุณหมอโปรมากๆ ใจดีด้วย รับฟังความเห็นเราแล้วก็แนะนำได้ตรงจุด ไม่มากไปไม่น้อยไป
ลองทักออนไลน์ไปก่อนได้ค่ะ หาข้อมูลหลายๆที่เปรียบเทียบกันดูค่ะ อันนี้เราก็แชร์ความประทับใจของเรากับบาโนบากิให้ฟังค่า ^^

มายา

10 กรกฎาคม 2015
ผมทำจมูกไปที่maxi คลินิกตรงดอนเมือง กับหมอคณิต เห็นคนมาตรวจดึงหน้ากันเยอะ หมอยังขออนุญาตพี่เค้าให้ดูแผลหน้าหูเล็กดีครับ
ผมก็สนใจจะดึงแค่หน้าหูแต่หมอยังไม่แนะ...หมออธิบายละเอียดตรงไปตรงมาดีครับ

iamchocky

พี่สาวไปที่นี่ หมอแนะนำดี ลองดูวีดีโอ ที่ถ่ายมา
ไม่ฮาร์ดเซลด้วยนะ ปรึกษาหมอฟรี

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
ถ้าที่เมืองไทย แนะนำหมอชลธิศ ธีรพรคลินิก ,หมอหวาน ฟอร์จูนคลินิก ,ทีเ่กาหลี ดีเอ ครับ

kitt

14 สิงหาคม 2017
คลินิคหมอต่อพงค์ รัชดา คุณหมอเก่ง ฝีมือดี ลำดับต้นๆของประเทศเลยนะคะ ลองปรึกษาข้อมูลที่คลินิคดูก่อนได้ค่ะ ฟรึไม่มีค่าใช้จ่ายค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง