จมูก เสริมจมูกทรงเกาหลี ณ ตอนนี้ควรไปทำที่ไหนดีคะ

KanokwanCCT

สมาชิกใหม่
22 พฤษภาคม 2018
ตอนนี้อยากทำจมูกมากเลยค่ะ ที่อยากได้คือเป็นจมูกทรงเกาหลีค่ะ คิดว่าน่าจะเขากับหน้าของเราได้ แต่ตอนนี้ก็ไม่รู้ว่าจะไปเสริมจมูกที่ไหนดี เพราะก็มีหลายที่ที่น่าสนใจ อย่างของโรงพยาบาลมาสเตอร์พีซตอนนี้ก็มีโปรลดเหลือหมื่นกว่าบาทเอง ก็อยากจะไปทำที่นี่เหมือนกัน เลยอยากถามทุกคนในนี้หน่อยค่ะว่าถ้าเราจะทำจมูก เน้นทรงเกาหลี ควรไปทำที่ไหนดีคะ

Lucky22

สมาชิกใหม่
ถ้าจมูกทรงเกาหลี เราว่าที่อัคราคลินิกก็ดีอะ ทำออกมาเป็นธรรมชาติมาก เข้ากับรูปหน้าเลย เห็นเริ่มต้นไม่แพง แล้วแบบมีซิลิโคนให้เลือกหลายแบบด้วย

ด้านบน ด้านล่าง