รีวิวคนสัก เสริมหน้าอก

numwannn222

สมาชิกใหม่
สวัสดีค่ะ วันนี้น้ำหวานจะมาเล่าประสบการณ์เสริมหน้าอก ครั้งเเรกที่ ณรวีคลินิก น้ำหวานเป็นคนสักด้วยเลยไม่เเน่ใจว่าสักได้ไหม

เอาตรงๆ เหตุผลที่อยากทำหน้าอก เป็นคนใส่อะไรเเล้วมันไม่เต็มน้ำเต็มเนื้อค่ะ

อยากใส่เสื้อผ้าสวยๆให้มั่นใจมากขึ้น ซึ่งมันก็จริงค่ะ

น้ำหวานได้ปรึกษาคุณหมอ คุณหมอเเนะนำให้ทำ 365cc ซึ่งจะมีการตรวจร่างกาย ตรวจเลือดทุกอย่างเเล้ว ซึ่งวัดจากขนาดความสูงน้ำหนักของหวาน ให้เสริมมาแล้วไม่เล็กไม่ใหญ่จนหน้าเกลียด

คือตอนแรกกลัวและตื่นเต้นมาก เพราะไม่เคยผ่าตัดใหญ่ จะต้องดมยาสลบใช้เวลาประมาณ 3 ชมค่ะ

เพื่อนๆไม่ต้องสงสัยนะว่าไม้ที่คั่นตรงกลางคืออะไร คือคุณหมอเขาไม่อยากไห้นมชิดกันมันจะเสี่ยงกับการเป็นนมแฝดได้ แล้วหน้าอกจะไม่สวย รวมๆแล้วคือดีมากประทับใจมาก❤

3uEnEzu_aCzKuntZ18wg1Hr2QGjI3KGj9wnMnRPssP7b567FEUipJvnW0-ytZLwi65CQl_IOHQd5HsFoyIezjlkZ2OfOoKGvy9N6O1ENIu8Q1Xm673iJNgz7Z2wKwECtRhH3kBFN

แต่ผ่านไปได้ชิวมาก ไม่ได้หน้ากลัวแบบที่ทุกคนคิดเลย พนักงานและคุณหมอใจดีมาก ให้คำปรึกษาตลอด มีพยาบาลเฝ้าน้ำหวานช่วงพักฟื้น

ANIZXEOM3Rz3zO2v-Rvgf4Qj8bIP0kQNXZEgnJMKpgNBlTDfCA2t1-pjcsu6G2otJ8KYSJVAv7jJ-o5BCTL0_FJuiHqp0tr4as1rmAQvU9V6NUSHWdlmgrbDxoWI-jgH0MBPkVRY

0OUhp8wgwzfDP_a_iB5KD3tiGMW9wEbLQoLxKkNpDlYWxl1W6vooLOMHX_Lyw7sYgT4Pywt8M9jf8S_wkXk8Im1mVZxwW0sJTTjwD4W3SXvKAGCmDG2_cXVs4QpoWLllBNE3rdkT

ถ้าใครสนใจอยากทำหน้าอกเหมือนน้ำหวาน ติดต่อได้ที่ ณรวีคลินิก น้ำหวานมั่นใจกับที่นี้เลยอยากจะเเนะนำให้ทุกคนค่ะ ตอนนี้มีปรึกษาการทำศัลยกรรมฟรี

ด้านบน ด้านล่าง