ขอโชว์นมคู่ใหม่ 350cc. เสริมกับคุณหมอดารินทร์

Dew7777

สมาชิกใหม่
เราชื่อดิว สูง 160 น้ำหนัก 52 ขอโชว์หน้าอกที่ไปเสริมมาให้ทุกคนได้ดูกัน ทำมา 2 เดือนแล้วช่วงนี้ก็จะนวดหน้าอกประจำทุกๆ วัน

เราเลือกทำขนาด 350cc แบบทรงกลม ผ่าตัดใต้ราวนม เราเลือกไปเสริมกับคุณหมอดารินทร์ ที่ The Sib Clinic เพราะได้ศึกษาผลงานคุณหมอมาก่อนที่จะเลือก รู้สึกชอบผลงานที่คุณหมอทำให้แต่ละคน เห็นภาพก่อนและหลังส่วนใหญ่ดูเป็นธรรมชาติดี แล้วสิ่งที่ดิวไปทำมาก็ดูสวยจริงๆ มีภาพมาให้ทุกคนได้ดูค่ะ

ก่อนทำดิวมีปัญหาหน้าอกเล็กมาก เล็กชนิดที่เรียกว่าหน้าอกแบบเหมือนหน้าอกผู้ชายเลย ซึ่งทั้งคุณแม่และพี่สาว น้องสาว หน้าอกเล็กทั้งบ้านเกิดจากกรรมพันธุ์ แต่เดียวนี้มีเงินเราก็มีหน้าอกได้ง่ายมากอิอิ

เกิดเป็นผู้หญิงสิ่งที่สำคัญคือหน้าตาและรูปร่างทรวดทรงสำคัญ หน้าอกก็ยิ่งสำคัญหน้าอกเล็กสามีก็เบื่อ ถ้าหน้าอกใหญ่สามีก็ชอบ55555

ถ้าใครดูแล้วสนใจหรือสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้เลยนะค่ะยินดีตอบจ้า

ด้านบน ด้านล่าง