จัดไปชุดใหญ่ไฟกระพริบ !! เพื่อนๆ เรียก บี เเต่ Milk น่ะ ไปไกลถึง อี แล้วค่ะ

April Anuluk

สมาชิกโดดเด่น
31 พฤษภาคม 2019
สวัสดีค่ะ บี นะคะ บีจะมารีวิวเสริมหน้าอกให้กับ เพื่อนๆ ที่กำลังคิดจะทำหน้าอก หรือหารีวิว เพื่อเป็นการประกอบการตัดสินใจค่ะ

เเต่งตัวสวยสู้ เพิ่มความมั่นใจไปค่ะ 5555

หน้าอกเดิมของบี คัพเอค่ะ จิ๋วๆ เท่าฝาขนมครก 5555 และเป็นคนที่มีปัญหาหน้าอกคล้อย ก็เลยตั้งใจอยากจะเปลี่ยนตัวเอง จัดเต็มไปเลย กะทำรอบเดียว สวยๆปังๆ ไปเลยค่ะ

บีเป็นคนไม่กลัวเรื่องศัลยกรรมค่ะ เพราะอยากสวยต้องอดทน บีหารีวิวหลายที่นะคะ เเละรู้จักคลินิกศัลยกรรมค่อนข้างเยอะ
เข้าปรึกษาหลายๆที่ จนเพื่อนๆ น้องๆ ที่สนิทของบีผ่านมีดหมอที่เดอมาสเตอร์มา ยิ่งเห็นรีวิวจากตาตัวเอง ยิ่งดึงดูดความอยากของเราค่ะ 555555

เรานัดวันเข้าปรึกษากับคุณหมอ ปรึกษากับคุณหมอที่จะทำเคสให้เราเลยนะคะ ไม่ใช่ว่า .. ปรึกษากับคนนี้ เเต่ทำกับคุณหมออีกคนนึง คุณหมอที่นี้เป็นอะไรที่เราประทับใจค่ะ เพราะการที่เราจะไว้ใจอะไรสักอย่าง เราต้องได้รับความมั่นใจกลับมาก่อน ซึ่งอันดับเเรกเลย คือความรู้เเละความเชี่ยวชาญของคุณหมอ คุณหมอให้คำปรึกษาที่ดีมากกก ถามอะไรตอบได้แบบละเอียดด้วยนะคะ เเถมให้ความรู้เรากลับมาด้วย เเค่ความรู้สึกในวันนั้นที่บีได้รับเลยคือ คุณหมอทำหน้าอกออกมาให้บีได้สวยเเน่ๆ เเละจบด้วยการตัดสินใจ ที่นี่เเหละ Dermaster :h:

บีเล่าความรู้สึกหลังฟื้น ในห้องพักฟื้นให้ฟังเลยนะคะ ตอนนั้นบีรู้สึกเเน่นเลยค่ะ มองตัวเองอีกที ฉันมี นมเเล้วววววว นูนๆ ใหญ่ๆ จากที่ไม่เคยมีมาก่อน 5555 ยังมึนๆ นิดๆ ความรู้สึกเจ็บนะคะ เเต่ไม่ได้เจ็บจนทนไม่ไหว เหมือนนอนอยู่โรงเเรม แต่มีนางพยาบาลเข้ามาดูเเลตลอดเลยค่ะ

วันที่ 2 กลับบ้าน บีพักฟื้นไม่นาน เเละ วันที่ 3 บีออกไปเดินห้าง สวยๆ ชิลล์ไปเลยค่ะ ที่คลินิกโทรถาม รีเช็คกับบีตลอดเลยนะคะ เเบบทำให้เราอุ่นใจมากๆ นัด Follow up ตลอด สบายใจค่ะ

จนตอนนี้ครบ 1 ปี แล้ว ยังไม่เคยมีปัญหาอารัยเลย สำหรับบี ประทับใจที่นี่ค่ะ คือตั้งเเต่ทำมาเเรก เพื่อนๆ ขอดู ขอจับ ทุกคนพูดเหมือนกันหมดว่า สวยดูธรรมชาติ ไม่เห็นขอบ ทรงคล้อยตามธรรมชาติ ไม่ใช่ดูเป็นนมกลมๆ มาเเปะ เดี๋ยวไว้บีมีรูปอัพเดทเเล้วเดี่ยวมาลงให้ดูเรื่อยๆนะคะ :inlove::*

ด้านบน ด้านล่าง