ตา คลินิกไทยที่ไหนทำตา 2 ชั้นสวยๆ หวานๆ แบบเกาหลีบ้างคะ

woodyhill

สมาชิกใหม่
23 กรกฎาคม 2019
ดูรีวิวหลายที่ไม่ค่อยถูกใจอ่ะค่ะ บางที่ทำออกมาแล้วตาดุๆ บางที่ก็ทำแล้วแปลกๆ เราอยากได้แบบที่เป็นตา 2 ชั้น สวยๆ หวานๆ แนวเกาหลีมีที่ไหนทำได้เนียนๆสวยๆบ้างคะ

หนูทำได้

สมาชิกโดดเด่น
20 ธันวาคม 2017
มีหลายที่เลยนะเดี๋ยวนี้หมอไทยเก่งๆเยอะ ของเราไปทำตาสองชั้นที่คลินิก lovely eye บอกหมอว่าขอตาโตๆหวานๆแบ๊วๆหมอก็วัดนู่นวัดนี่อยู่พักนึง ทำเสร็จออกมาเหมือนที่อยากได้เลยค่ะ งานดี

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
แนะนำหมอหวาน ฟอร์จูนคลินิกครับ

ยิ้มมานะ

ถ้าเป็นไปได้นี่ก็อยากไปทำที่เกาหลีเหมือนกันนะ แต่งบไม่ถึงอ่ะ ตอนนี้ก็ดูๆคลินิกที่ไทยแทนเหมือนกัน

superfinal

ตาหวานแนะนำหมอรวงข้าวเลย เราทำเพราะนั่งดูรีวิวในเพจเค้าจนแบบไม่ไหวละต้องทำที่นี่ละ แล้วสวยเหมือนที่อยากได้จริงๆๆ

hanabea

กำลังนั่งดูรีวิวของเลิฟลี่อายอยู่เลยค่ะ ทำสวยเลยอ่ะ

ด้านบน ด้านล่าง