ตา คลีนิกไหนที่ทำตาสองชั้นออกมาแล้วชั้นตาสวยๆ ไม่โป๊ะบ้างอะคะ ขอที่อยู่ในกทม.น้า

มีแมวน้ำมีแมวน้ำ

สมาชิกโดดเด่น
21 มิถุนายน 2018
อยากได้ตาสองชั้นประมาณมีน พิชญาค่ะ พอดูแล้วสวยมาก ชั้นตาไม่สูงด้วย พอดีเราเป็นคนตาสองชั้นไม่ค่อยชัด มีเนื้อหนังตาพอสมควรค่ะ แล้วเราก็เลยอยากให้ทำออกมาแล้วไม่โป๊ะอะ เป็นคลีนิกมีสาขาในกทม.จะดีมากค่ะ

superfinal

Lovely eye clinic เลยค่ะ หมอรวงข้าวทำตาสวยจริงๆ เราไปทำตาที่นี่ หมอเค้าจะเก็บรายละเอียดให้เป๊ะมาก แค่เราเอาแบบไปให้ดู หมอเค้าก็จะช่วยดูๆให้ก่อนด้วยค่ะ พยายามปรับให้เข้ากับเรา

ภูเขาไฟสีฟ้า

20 ธันวาคม 2017
เห็นหลายๆคลินิกทำตาประมาณนี้เยอะค่ะ เพราะอันนี้ชั้นตาไม่ได้ชัดมากด้วย แต่ต้องคุยกับหมอก่อนให้ดี จะได้ไม่ต้องแก้ใหม่

หนูทำได้

20 ธันวาคม 2017
เราเห็นแบบตาของ lovely eye clinic อะ ชั้นตาเก๋ๆมาก ไม่ดูโป๊ะ คือมันแล้วแต่ตาของคนนั้นด้วยมั้ง ถ้าเป็นคนหนังตาเยอะ เวลาเย็บตาก็น่าจะออกมาสวยนะ ลองไปปรึกษาที่คลินิกดูเลย

loveforever

22 มิถุนายน 2018
เห็นเพื่อนเราไปทำตามาจากคลินิกนึงอะ ก็ได้ประมาณนี้ แต่เหมือนกรีดชั้นตายาวกว่านี้หน่อยอะ คงต้องบอกหมอให้ละเอียดๆว่าตาที่อยากได้จะเป็นยังไง แบบนี้

ด้านบน ด้านล่าง