FILLER ของแท้ ผ่าน อย. เติมเต็มร่องแก้ม ยกหน้า ผิวอิ่มฟู

D

dimensionclinic88

Guest
ยกหน้า ด้วย FILLER หน้าเรียว เติมเต็มร่องแก้ม แก้ปัญหาหน้าหย่อนคล้อย

หลังฉีดทันที เห็นผลชัดเจนเลยค่ะ ผลลัพธ์ดูเป็นธรรมชาติ หน้าไม่บวม

หลายคนคงจะกลัวว่ามันจะเป็นอันตรายมั้ย ไม่ค่ะ! ไม่อันตรายแน่นอน เพราะทางเราใช้ FILLER ของจริง

ของแท้ ผ่าน อย.ทุกกล่อง ลูกค้าสามารถนำกล่องไปเช็คได้เลยค่า ฉีดด้วยแพทย์ผู้เชี่ยวชาญโดยตรง

ปรึกษาความสวยฟรี เชิญทางนี้ค่ะ
ตึกเอท ทองหล่อ 02 392 6800
ดิ อเวนิว แจ้งวัฒนะ 02 574 0298
เดอะพรอมานาด รามอินทรา 02 010 4088

Line@ : @DimensionClinic
แก้ไขข้อความ

ด้านบน ด้านล่าง