อัพหน้าอกใหม่เลิศจริงๆ ที่ the sib clinic ยกนิ้วให้เลย

NNa.il22

สมาชิกใหม่
31 สิงหาคม 2019
ชื่ออุ้ยนะค่ะ สวัสดีทุกๆ คนเลย วันนี้คิดอยากมารีวิวน้องนมตัวเอง เราเข้าใจหัวอกผู้หญิงทุกๆ คนเมื่อก่อนชีวิตเรารู้สึกไม่โอเคกับน้องนมเลย เพราะน้องนมช่างเล็กเหลือเกิน อึดอัดจิตใจมากๆ ก็เลยค้นหาวิธีว่าจะทำไงกับนมตัวเองดีน่าให้มีนมใหญ่เคยนะคะ เมื่อก่อนเคยลงทุนซื้ออาหารเสริมมากิน กินำปกินมาหน้าอกตึงขึ้นใหญ่ขึ้นมานิดเดียวแต่ที่ได้ของแถมมาคือน้ำหนักตัว เลยหยุดกินไปเลยตอนนั้นหมดไปหลายพันเลยคะ ก็เลยมานั่งคิดใหม่ว่าทำไงดีก็เลยปรึกษาเพื่อนสนิท เขาแนะนำให้เราไปศัลยกรรมเสริมหน้าอกเลย เราก็เลยเริ่มศึกษาจากการค้นหาในเว็ปไซต์ต่างๆ แล้วก็อ่านและดูรีวิว ก็ลองโทรไปหาคลินิคแรกเลยคือthe sib clinic เจ้าหน้าที่แนะนำให้เขามาพบกับคุณหมอก่อนโดยไม่เสียค่าใช้จ่ายใดๆ ทั้งนั้น เราเลยลองมาปรึกษาพอได้พบคุณหมอแล้วก็คุยไปคุยมารู้สึกมั่นใจในตัวคุณหมอในการให้รายละเอียดกับเรา เราจองคิวทำเลยคะ

ผลที่ทำกับคุณหมอก็ได้มาแบบนี้เลย สวยๆ เลิศๆ ใหญ่พอดี ด้วยขนาด 350 cc.

หลังจากทำนมชีวิตดีงามสุดๆ จากเมื่อก่อนเป็นคนไม่ชอบแต่งตัวสักเท่าไหร่ พอหลังจากทำนมแล้วจัดชุดใหม่เพียบเลย รู้สึกมีความมั่นใจในตัวเองเป็นที่สุด คิดถูกและคิดไม่ผิดที่มาทำศัลยกรรมเสริมหน้าอก

ด้านบน ด้านล่าง