ที่สุดแห่งการย้อนวัย FULL-FACE SMART LIFTING ลิฟติ้งเพียงหนึ่งครั้ง แต่เห็นผลระยะยาว

IminE

สมาชิกโดดเด่น
13 กันยายน 2018
สวัสดีค่ะ
ถ้าพูดถึงการยกกระชับที่เห็นผลได้ชัดเจนมากที่สุด จะเป็นวิธี...
FULL-FACE SMART LIFTING ยกกระชับแบบกรีด
ลิฟติ้งเพียงหนึ่งครั้ง แต่เห็นผลระยะยาวนะคะ~!

รูปนี้อนุญาตให้ใช้ได้เฉพาะ SNS ของทาง รพ
และผู้เกี่ยวข้องเท่านั้น
รบกวนห้ามนำรูปไปใช้ก่อนได้รับอนุญาตนะคะ

ถึงจะเป็นรุ่นคุณแม่แล้ว ก็สามารถมีรูปหน้ากระชับแบบวีไลน์ได้ค่ะ
ไม่ใช่แค่ว่ามาดึงหน้าให้ตึงเพียงอย่างเดียว , แต่เป็นการปรับรูปหน้าที่เฟอร์เฟค กระชับและได้รูปค่ะ !!!

การทำFull-Face Smart Lifting ของนานะนั้น เป็นการแยกชั้นผิว
โดยที่ไม่มีการดึง ที่ชั้นผิวที่ลึกยิ่งกว่าชั้นผิวหนังแท้
จะทำการดึงตั้งแต่ชั้น smas ที่ให้ผลของการยกกระชับที่ถาวร
และผลลัทธ์ในการยกกระชับที่ยอดเยี่ยม
เพียงแค่การทำ Full-Face Lifting เพียงแค่ครั้งเดียว
จะสามารถยกกระชับผิวตั้งแต่ชั้นผิวที่อยู่ลึก ไปจนถึงชั้นผิวภายนอก
เพิ่มความยืดหยุ่นให้กับผิวหน้าได้อย่างมีประสิทธิภาพ

Smas คืออะไร?​
ชั้น SMAS เป็นกล้ามเนื้อที่อยู่ลึกลงไปประมาณ 4.5 มม.​
อยู่ระหว่างชั้นไขมันใต้ผิวหนังและชั้นกล้ามเนื้อ
ซึ่งลึกกว่าชั้นผิวหนังแท้
มีลักษณะเป็นเส้นใยบาง ที่อยู่ที่ช่องว่างระหว่าง ชั้นผิวและกล้ามเนื้อ
โดยมีลักษณะเหมือนตาข่าย​
มีผลโดยตรงต่อความยืดหยุ่นของผิวและการแก้ปัญหาริ้วรอย

กรณีแบบใดบ้างที่ต้องทำการยกกระชับแบบกรีด

✓กรณีที่มีริ้วรอยเหี่ยวย่นบริเวณใบหน้าและลำคอ
✓ ริ้วรอยร่องแก้ม, หน้าแก้ม, เส้นกรอบหน้าและลำคอ
✓ หลังจากผ่าตัดโครงหน้าแล้ว ผิวหน้าหย่อนคล้อย
✓กรณีที่ต้องการผลลัทธ์ของการผ่าตัดแบบ กึ่งถาวร
✓กรณีที่ริ้วรอยร่องแก้ม และมุมปากตก ทำให้ดูแก่ก่อนไว
✓ ไม่เห็นผลจากการยกกระชับด้วยวิธีอื่น

เปรียบเทียบระหว่าง Mini smart vs Ful-face smart

ภายในเวลาเพียงแค่ 1 เดือนหลังจากการผ่าตัด
คุณแม่สาวขึ้นมากๆเลยนะคะ เรียกว่าคุณพี่เลยดีกว่าค่ะ ><

ก่อนอื่น เริ่มจากการกำจัดไขมันเก่าๆที่ใบหน้า ด้วยเลเซอร์นะคะ
โดยส่วนมากแล้วไขมันจะไปกองรวมกันอยู่ที่กรอบหน้า
บางท่านอาจมีที่เหนียงด้วยนะคะ คุณหมอจุนจะกำจัดออกให้มากที่สุดค่ะ
จากนั้น ทำการลิฟติ้งใบหน้า และลำคอด้วยวิธีการกรีดกรอบหน้า
กำจัดผิวที่หย่อนคล้อย ดึงให้ตึงกระชับ
และปลูกถ่ายไขมันดีเข้าไปใหม่ให้ทั่วใบหน้า
ไม่ว่าจะเป็นบริเวณหน้าผาก ขมับ แก้มลูกส้ม ร่องแก้ม และปลายคางนะคะ
(แต่ละเคสจะไม่เหมือนกันค่ะ)
เพียงแค่นี้ ก็สามารถคืนความอ่อนเยาว์ให้กับคุณแม่ได้แล้วนะคะ

และ! ตอนนี้นานะมีโปรโมชั่นสุดพิเศษ สำหรับเซตย้อนวัยนี้ที่งานปรึกษาศัลยกรรม
กับคุณหมอคิมฮยองจุน ผู้อำนวยการโรงพยาบาลนานะ
วันที่ 28-29 กันยายนนี้ค่ะ

ทั้งลด ทั้งแถม ขนาดนี้ พลาดไม่ได้แล้วนะคะ
จองก่อนได้สิทธิ์ก่อน แล้วพบกันค่ะ

งานปรึกษาศัลยกรรมโรงพยาบาลนานะ
วันที่ 28-29 กันยายน 2019
โรงแรมฮิลตัน สุขุมวิท 24
ติดต่อสอบถามรายละเอียดได้ที่ไลน์ @nanahospital.com ค่ะ
คลิ๊กที่ปุ่ม >>

LINE: @nanahospital.th
IG: nanahospital.th
TWITTER: th_nanahospital

FREE ล่าม
FREE คืน Tax Refund
FREE รถรับ-ส่ง
FREE ที่พัก
FREE ทรีทเม้นต์ลดบวมหลังผ่าตัด

NANA Hospital
492 Gangnam-daero, Gangnam-gu, Seoul, South Korea
Line ID : @nanahospital.th
Facebook : https://www.facebook.com/nanahospital.th
IG : https://www.instagram.com/nanahospital.th/
Blog : www.nanahospitalthai.blogspot.com
Phone number: +82-70-5202-8847 (Thai hotline)
e-mail : [email protected]

ด้านบน ด้านล่าง