รีวิวเสริมหน้าอก จากเดิมแบนเรียบมากๆๆ

bestyziza

สมาชิกใหม่
ความรู้สึกก่อนทำคือรู้สึกว่ากลัว กลัวเจ็บ และกลัวพักฟื้นนนาน

เพราะเราเป็นช่างแต่งหน้า ต้องใช้ร่างกาย ใช้แขนในการทำงานเลยทำให้กังวล

ว่าจะพักพื้นนาน หายช้า แต่หลังได้รับการผ่าตัดเชื่อไหมว่าไม่รู้สึกเจ็บจนทนไม่ได้

หรือทรมานอะไรเลย แค่รู้สึกถึงการเปลี่ยนแปลง เพราะแค่รู้สึกแน่นขึ้น

ระหว่างการพักพื้นคือช่วยเหลือตัวเองได้ตลอด เช่น การเข้าห้องน้ำ การหาข้าวกิน คือชิวมากๆ

แต่อาจขึ้นอยู่กับร่างกายของคนเราด้วยแต่สำหรับเบสเองพื้นตัวไวมาก

5 วันเบสก็สามารถรับงานแต่งหน้าได้แล้ว คือปกติมาก

และต้องบอกว่าการบริการดีเยี่ยม เย็บแผลสวยมาก บอกเลยว่า ประทับใจสุดๆ

ก่อนเสริมหน้าอก
(รูปนี้เบสขอมากจากทางคลีนิกค่ะ เอาไว้มาเปรียบเทียบก่อนและหลัง)

หลังเสริมมาวันแรก
(คุณหมอจะพันผ้าแบบนี้มาให้ก่อนค่ะ จะมีอาการแน่นๆ คันๆบ้าง)

ระยะเวลาพักฟื้นค่ะ
(หลังจากแกะผ้ารัดหน้าอกแล้ว คุณหมอจะบังคับให้ใส่ซัพพอร์ทบราไว้ค่ะ)

ครบ 1 เดือนค่ะ
(ความสวยกำลังมาเยือนแล้วค่ะ อิอิ)

ปัจจุบันค่ะ

เปรียบเทียบกันให้เห็นชัดๆไปเลยค่ะ

เบสเลือกทำที่ YB Clinic นะคะ คุณหมอผู้เนรมิตหน้าอกของเบสก็คือคุณหมอบอยค่ะ
คลีนิกอยู่แถวพระราม 3 ค่ะ ขนาด 400cc ยังไงติ ชม ได้นะคะ บ๊ายบายค่ะ​

ด้านบน ด้านล่าง