อาหารเสริม Soberry กับส่วนผสมดีๆที่คัดสรรมาแล้วจากธรรมชาติ

kattydali

สมาชิกโดดเด่น
19 กรกฎาคม 2019
อาหารเสริม หนึ่งในทางเลือกสำหรับคนที่รักในการดูแลตัวเอง ซึ่งอาหารเสริมก็มีหลายแบบเช่นกัน ไม่ว่าจะแบบเม็ด แบบดื่ม หรือแบบฉีด แต่แบบไหนล่ะที่ปลอดภัย และเห็นผลจริง มีสารอาหารที่ร่างกายต้องการครบถ้วน แถมยังราคาไม่แพงอีกด้วย หลายๆคนเองก็กลัวการใช้อาหารเสริมในการดูแลตัวเอง แต่ทราบไหมคะว่า มีอาหารเสริมอยู่หนึ่งยี่ห้อที่ได้รับการยอมรับแล้วว่าดีจริง ปลอดภัยจริง และได้ผลจริง อย่างอาหารเสริม Soberry

ซึ่งอาหารเสริม Soberry เราใช้เวลาผลิตและทดลองปรับปรุงสูตรนานถึง 3 ปี เพื่อให้ได้อาหารเสริมจากธรรมชาติที่ดีที่สุด ปลอดภัยที่สุด ออกสู่ท้องตลาด แล้วอยากรู้ไหมคะว่าในอาหารเสริม Soberry ของเราประกอบไปด้วยส่วนผสมอะไรบ้าง มาคะ เร่เข้ามา วันนี้เราจะมาบอกส่วนผสมที่เราคัดสรรมาแล้วว่าดีที่สุดที่เราใส่ลงไปในอาหารเสริม Soberry ของเรา

• White Tomata มีส่วนช่วยในการชะลอความเสื่อมโทรมของผิว
  • Satsuma Mandarin Orange ช่วยให้ผิวขาว กระจ่างใส เนียนนุ่มน่าสัมผัส
  • Raspberry ลดการเสื่อมโทรมของผิว ช่วยชะลอการเกิดริ้วร้อยก่อนวัยอันควร
  • Strawberry ช่วยให้ผิวขาวกระจ่างใส เนียนนุ่ม
  • Grape Seed Extract สารสกัดจากเมล็ดองุ่น ช่วยคืนความชุ่มชื่นให้กับผิว ช่วยให้ผิวเปล่งปลั่ง

เห็นไหมคะว่า ในอาหารเสริม Soberry ของเรา ใช้สารสกัดที่มาจากผลไม้ธรรมชาติแทบจะทุกชนิด จึงมั่นใจได้เลยค่ะว่าปลอดภัยหายห่วง ซึ่งอาหารเสริม Soberry ของเรา ยังได้รับการยอมรับจากเหล่าดาราเซเลบริตี้อีกหลายท่าน หากท่านใดสนใจสามารถสอบถามข้อมูลหรือสั่งซื้อได้ตามช่องทางข้างล่างนี้ได้เลยค่ะ

มีจำหน่ายแล้วที่ : Booth Slimconcept ทุกสาขา และร้านสลิมคอนเซป/ มาริซ่าคลีนิคและตัวแทนจำหน่าย Soberry ทั่วประเทศ

หรือ ช่องทางออนไลน์ : Facebook : Soberry_offical
IG : Soberry_offical
รวมถึงสอบถามรายละเอียดผลิตภัณฑ์
Line@Soberrythailand (มี@นำหน้าด้วยนะคะ)
www.Soberrythailand.com

ขอบคุณข้อมูล : https://www.facebook.com/Soberry_official-200630570752073/

ด้านบน ด้านล่าง