ตา อยากทำตาค่ะ คลินิคไหนเชื่อถือได้จริงบ้าง

SoulSister

สมาชิกโดดเด่น
20 กันยายน 2019
ตามหัวข้อเลยค่ะ อยากทำตาค่ะ อยากได้หมอที่มีประสบการณ์ มือเบา ยิ่งได้ที่แผลหายเร็วยิ่งดีเลยค่ะ แล้วขอแบบไม่มีเคสหลุดด้วยนะคะ กลัวปัญหาที่ตามมามากๆเลย ใครเคยทำที่ไหน มาแนะนำกันหน่อยนะคะ

มีแมวน้ำมีแมวน้ำ

21 มิถุนายน 2018
แผลจะหายเร็วหรือไม่ขึ้นอยู่กับหมอที่คุณไปทำค่ะ ว่ามีประสบการณ์มากน้อยแค่ไหน แล้วก็ขึ้นอยู่กับการดูแลตัวเองของคุณในช่วงพักฟื้นด้วย

ภูเขาไฟสีฟ้า

20 ธันวาคม 2017
หมอรวงข้าวค่ะ ทำตานึกถึงที่นี่ที่เดียวเลย หมอเชี่ยวชาญด้านการทำตาโดยเฉพาะ

superfinal

เราทำที่ lovely eye clinic ค่ะ หมอมือเบา แทบไม่ช้ำเลย สำหรับเราไม่ต้องพักฟื้นนะคะ ตอนนี้เข้าที่แล้ว ไม่มีปัญหาจุกจิกที่หลังเลยค่ะ ใช้ชีวิตปกติมาก

ที่รักของคุณแม่

เราทำที่ lovely eye clinic ค่ะ หมอมือเบา แทบไม่ช้ำเลย สำหรับเราไม่ต้องพักฟื้นนะคะ ตอนนี้เข้าที่แล้ว ไม่มีปัญหาจุกจิกที่หลังเลยค่ะ ใช้ชีวิตปกติมาก

ไปทำที่ เลิฟลี่อายมาเหมือนกันค่ะ ปกติเป็นคนตาชั้นเดียว กรีดอายทีคือไม่เห็นเลย ตอนนี้กรีดอายได้แล้ว สวยขึ้น หมอก็มือเบา เค้าจะมีเทคนิคของเค้าเฉพาะเลย โดยรวมประทับใจมากๆ ไม่ผิดหวังที่ตัดสินใจทำที่นี่

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
ตามหัวข้อเลยค่ะ อยากทำตาค่ะ อยากได้หมอที่มีประสบการณ์ มือเบา ยิ่งได้ที่แผลหายเร็วยิ่งดีเลยค่ะ แล้วขอแบบไม่มีเคสหลุดด้วยนะคะ กลัวปัญหาที่ตามมามากๆเลย ใครเคยทำที่ไหน มาแนะนำกันหน่อยนะคะ
หมอเกมส์ แกรนด์มาสเตอร์คลินิกครับ

babara

24 สิงหาคม 2018
แนะนำคลินิคหมอต่อพงค์ รัชดาค่ะ สอบถามเพิ่มเติมทาง inbox หรือเข้าไปติดต่อสอบถามที่คลินิกฟรีไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆค่ะ
เราไปทำตาสองชั้น พอทำออกมาแล้วเข้ากับหน้าเรามาก ดูเป็นธรรมชาติเลย ถ้าอยากได้แบบหวานๆ บอกหมอไว้ก่อนได้ค่ะ สนใจลองเข้าไปปรึกษาหาข้อมูลดูก่อนนะคะ

ด้านบน ด้านล่าง