ตา ตา 2 ชั้นไม่เท่ากัน ตาหลบใน ทำตาคลินิกไหนดี

mamee

สมาชิกใหม่
19 กันยายน 2018
ตา 2 ชั้นหลบในเหมือนกันค่ะ ตอนแต่งหน้าต้องใช้เทปติดตาสองชั้นตลอด แต่บางทีก็หลุดอ่ะ ไม่สบายตาด้วย หาที่ทำตาอยู่เหมือนกันค่ะ
ตอนนี้แอบสนใจคุณหมอรวงข้าว เพราะเห็นว่าเค้าเชี่ยวชาญด้านการทำตาโดยเฉพาะเลย

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
เป็นคนตา 2 ชั้นก็จริงค่ะ แต่มันหลบใน ใครแนะนำที่ทำตาดีๆให้หน่อยค่ะ

แนะนำ หมอเกมส์ แกรนด์มาสเตอร์คลินิกครับ

zanookbaba

สมาชิกใหม่
26 กรกฎาคม 2019
ลองไปหาดูรีวิวของแต่ละ Clinic ดีมั้ยคะ ที่เห็นสวยๆ ก็มีธีรพร , เลิฟลี่อาย แล้วก็มาสเตอร์พีชอ่ะ หมอชื่อดังกันทั้งนั้น

baimon

สมาชิกใหม่
23 กรกฎาคม 2019
เราทำมาหลายปีแล้วนะคะ เราทำที่ lovely eye อ่ะค่ะ ทำมาก็ถูกใจนะ เนียนดีด้วย ไม่มีรอยแผลเลยค่ะ หมอมือโปรมาก

oillover

สมาชิกใหม่
ตาสองชั้นหลบในนี่ต้องหาหมอที่มีเทคนิคดีๆเลยนะคะ ไปสุ่มสี่สุ่มห้าระวังจะได้ตา 3 ชั้นมาแทน
ทางที่ดีเลือกหมอที่มีชื่อเสียงจะดีที่สุดค่ะ หมอแต่ละคนจะถนัดและมีเทคนิคแตกต่างกันออกไป

babara

สมาชิกโดดเด่น
24 สิงหาคม 2018
แนะนำคลินิคหมอต่อพงค์ รัชดาค่ะ มีรีวิวผลงานให้ดูเยอะค่ะ เพื่อประกอบการตัดสินใจ

ด้านบน ด้านล่าง