ตา สนใจจะทำตากับหมอรวงข้าว Lovely eye clinic ใครเคยทำมารีวิวหน่อยค่ะ

loveforever

สมาชิกโดดเด่น
22 มิถุนายน 2018
ไม่เคยทำตานะคะ แต่ถ้าเรื่องทำตา หมอรวงข้าวนี่แหละดังสุด คนตาสวยๆส่วนใหญ่ทำจากที่นี่ทั้งนั้น

ภูเขาไฟสีฟ้า

20 ธันวาคม 2017
เราเคสหลุดจากที่อื่น มาแก้ที่นี่ ประทับใจค่ะ วันนึงหมอรับเคสไม่เยอะนะคะ ทำแบบใช้เวลา ประณีต งานดีงานละเอียดค่ะ

มีแมวน้ำมีแมวน้ำ

21 มิถุนายน 2018
เราทำที่เลิฟลี่อายมาค่ะ ตอนแรกคิดว่าจะได้ทำกับหมอท่านอื่น เพราะหมอรวงข้าวเค้าดังมาก คงไม่มาทำเคสธรรมดาอย่างเรา แต่ผิดคลาด หมอรวงข้าวลงมือทำเองทุกขั้นตอนเลย ตั้งแต่วาดตา ฉีดยาชา ทุกขั้นตอนเลย ปลื้มมาก หมอทำดีสมชื่อค่ะ ของเราแทบมองไม่เห็นแผล บวมแค่จิ๊ดเดียวเอง

ที่รักของคุณแม่

จากที่ดูรีวิวมาน่าสนใจมากค่ะ คลินิกนี้เน้นเรื่องทำตาโดยตรงเลย เราเนื้อตาน้อย หนังตาบาง สนใจอยากทำแบบเย็บจุดโดยไม่ต้องกรีด เห็นว่าที่นี่ทำได้ ว่าจะเข้าไปปรึกษาหมอดูเหมือนกันค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง