หน้าอก อยากทำนม แต่เอาแค่เล็กๆพอ คลินิกไหนรับทำบ้างคะ

Phuphum

สมาชิกโดดเด่น
เป็นคนนมเล็กแบบเล็กมากๆ เล็กกว่า 32 อีก ใส่ฟองน้ำ มันก็ไม่สวยเพราะเราไม่มีเนินเลย คือแบนไปเลย เราอยากมีนมบ้างแต่ไม่เอาใหญ่มากกอ่ะ เอาแบบ เบาๆ ไม่ใหญ่เกินไป คลินิกไหนเค้ารับทำบ้างไหมแบบเล็กๆแบบนี้อ่ะ

Matteru

ความจริงเค้าก็รับทำหมดนะคะ คนที่ไปทำแบบเล็กๆก็มีค่ะ ทำให้สมตัวก็สวยได้ แต่เค้าแค่ไม่ได้มารีวิวเท่านั้นเองค่ะ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
จริง ๆ ทุกคลินิกก็รับทำนะครับ ขนาดขึ้นอยู่กับความพอใจของลูกค้าครับ แนะนำ ณรวีคลินิก, ณัฐชญาคลินิก ,คลินิกแพทย์สมชายห้วยขวาง

recommen

สมาชิกใหม่
นี่ไปทำที่อัคราคลินิก บอกหมอว่าขอสวยๆไม่ใหญ่ตู้มต้าม หมอก็ดูรูปร่างเราแล้ววิเคราะห์ให้ว่าควรทำแค่ไหนถึงจะพอดี ให้ตรงความต้องการเราอ่ะ เลือกได้หมด

watching

สมาชิกใหม่
16 พฤษภาคม 2019
อยากทำเล็กๆหมอก็ทำให้นะคะ ดีซะอีก เพราะส่วนใหญ่หมอจะวิเคราะห์ให้มันพอดีกับตัวเราอ่ะค่ะ เพราะถ้ามันใหญ่เกินไปจริงๆอ่ะ มันจะเป็นอันตราย อย่างเราก็ไปทำที่อัคราคลินิก แถวๆสุขุมวิทมา หมอปิ๊กแกใจดี เข้าไปปรึกษาได้ค่ะ ว่าอยากได้แบบไหน ยังไง มีข้อข้องใจก็ถามหมอได้

naturo

เล็กใหญ่หมอเขาทำได้หมอจ้าาาา อยู่ที่ความต้องการของเรา เราก็กำลังจะไปทำหน้าที่คลินิกอัครา แต่ไปสาขาบางแสนนะ ก็คุยกับหมอไว้แล้วเรื่องขนาดอะไรโอเคหมด เราว่าที่นี่คุยง่ายอ่ะ

ด้านบน ด้านล่าง