หน้าอก อยากไปทำหน้าอกแต่อายอ่ะ แต่ละคนแก้เขินกันยังไงคะ ><

Coded22

สมาชิกโดดเด่น
ก็คือเราอยากมั่นใจในตัวเองมากขึ้น อยากไปทำหน้าอกแบบคนอื่นเค้าบ้าง แต่ติดตรงว่าเป็นคนขี้อาย ถ้าต้องไปถอดเสื้อให้หมอแบบนั้นคงเขินน่าดู ใครมีวิธีที่ทำให้ไม่อายหมอมั้ยคะ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
เลือกเสริมกับหมอผู้หญิงได้ครับ

Anissa

สมาชิกใหม่
13 กันยายน 2019
ความจริงเราก็อายนะ แต่ตอนนั้นอยากสวยมากกว่าค่ะ ตอนทำก็สลบอ่ะ ไม่รู้เรื่อง ตื่นอีกทีก็มีนมละ ยังไม่ทันได้อายเลย อีกอย่างเราทำกับหมอปิ๊ก หมอพูดจาดี สุภาพมาก ไม่ต้องกลัวเลยค่ะ

Survival

ไม่ต้องอายหรอกค่ะ หมอเค้ามีจรรยาบรรณ ไม่เผยแพร่ข้อมูลวิพากษ์วิจารณ์เราหรอกค่ะ เรามีปัญหา เราก็ไปหาหมอ นั่นก็ถูกต้องแล้วค่ะ ไม่ต้องอายนะ

Snatched

ลองไปปรึกษาหมอดูก่อนมั้ย ลองไปคุยกับเค้าดูก่อนว่าเราโอเคกับคนนี้หรือเปล่า แต่นี่แนะนำหมอปิ๊กนะ ที่อัคราคลินิกอ่ะ เค้าให้คำปรึกษาฟรีเลย ใจดีด้วย ให้คำแนะนำดี ไม่ฮาร์ดเซลล์ พนักงานเค้าก็โอเคนะ พูดจาดี ดูแลดี

kanittha

สมาชิกใหม่
27 มิถุนายน 2017
แนะนำอัคราคลินิกด้วยอีกเสียง หมอปิ๊กใจดีจริง เก่งด้วย ทำเสร็จคือสวยคุ้มที่อายเลยค่ะคอนเฟิร์ม

ด้านบน ด้านล่าง