หน้าอก คลินิกศัลยกรรมไหนขึ้นชื่อเรื่องทำหน้าอกบ้าง

laza

สมาชิกใหม่
12 พฤศจิกายน 2018
สวัสดีค่ะ เราอยากเสริมหน้าอกมากค่ะ ตอนนี้หาข้อมูลหนักมาก เห็นคลินิกหลายๆที่แบบขึ้นชื่อแต่ละส่วน ต่างๆกันไปอ่ะค่ะ อยากรู้ว่ามีคลินิกไหนที่ขึ้นชื่อเรื่องทำหน้าอกจริงๆบ้างคะ

featering

สมาชิกใหม่
18 มิถุนายน 2019
จริงๆก็เยอะน้า แต่ตัวเองต้องดูด้วยว่าแต่ละคลินิกมีสไตล์ยังไง บางที่เน้นทำให้ดูใหญ่แต่เป็นบล็อกหน่อย บางที่เน้นดูธรรมชาติๆไรงี้จ้า

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
ณัฐชญาคลินิก ณรวีคลินิก หมอธี พระรามสอง หมอพีระ คลินิกแพทย์สมชาย หมอเทพประตูน้ำ

Emmit221

สมาชิกโดดเด่น
13 กันยายน 2019
อัคราค่ะ เพราะไปทำแล้ว สวยถูกใจมาก เลยให้ที่นี่เป็นที่หนึ่งเลย

kanjana01

สมาชิกใหม่
ตรีสุรางค์คลินิกค่ะ ลองดู นางงามมิสแกรนด์ทำหลายคนค่ะที่นี่

นมหMentor 400  2.jpg

gieoct

สมาชิกใหม่
18 ธันวาคม 2017
เราเลือกจากตัวหมอมากกว่าค่ะ บางทีหมอหนึ่งคนเค้าก็ไม่ได้ประจำแค่คลินิกนั้นคลินิกเดียวอ่ะ

ill683

สมาชิกใหม่
ส่วนใหญ่คนรอบตัวเราไปทำที่อัครา คลินิก แล้วออกมาแล้วสวย ธรรมชาติมากค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง