หน้าอก ถามคนทำหน้าอกค่ะ ปกติทำหน้าอกใหญ่ขนาดไหนกันคะ

Kyung

สมาชิกใหม่
กำลังคิดจะทำหน้าอกค่ะ แต่ไม่รู้ว่าควรทำเท่าไรดี กลัวว่าจะทำใหญ่เกินไป อย่าได้แบบพอดีๆ ไม่เล็กไม่ใหญ่ อยากรู้ว่าปกติทำนมกันทำขนาดเท่าไรคะ

Matteru

สมาชิกโดดเด่น
อันนี้เราว่าควรปรึกษาหมอจะชัวร์กว่านะ ถ้าหมอเก่งเขาจะรู้เองว่าต้องทำยังไง ตอนเราไปทำนมที่อัคราคลินิก เราก็ไม่รู้เลยเรื่องขนาดเรื่องccอะไรเลย ก็แค่เล่าให้หมอปิ๊กฟังว่าอยากได้ยังไง เขาก็ทำให้ออกมาเหมือนที่บอกเลย

Lyrics

สมาชิกโดดเด่น
ของแบบนี้แล้วแต่คนเลย มันอยู่ที่สรีระด้วยนะ อย่างของเราเนี่ยต้องทำใหญ่หน่อยถึงจะพอดีกับตัวเพราะเป็นคนตัวใหญ่ แต่ถ้าให้คนตัวเล็กมาทำนมใหญ่ๆมันก็ไม่เวิร์คเด้อ

Isaline

สมาชิกใหม่
13 กันยายน 2019
เราไม่ได้ใส่ใจเรื่องขนาดเลยค่ะ ให้หมอตัดสินใจอย่างเดียวเลย 5555 โชคดีทำที่ akara clinic หมอใจดีมาก ช่วยแนะนำแถมมียกตัวอย่างให้ดูด้วยว่าแบบไหนเป็นยังไง หน้าอกเลยออกมาสวยโอเคเลย

Coded

สมาชิกใหม่
เราทำมา 450 cc คร่า บางคนก็บอกใหญ่ไป แต่พอดีเราชอบใหญ่ๆ อิอิ

ด้านบน ด้านล่าง