ตา ทำตา2ชั้น ได้ตาหวานๆแบบที่ต้องการที่ธีรพรคลินิกจ้า

starแสนซน

สมาชิกใหม่
24 กุมภาพันธ์ 2021
กรรณทำตา2ชั้นที่ธีรพรได้ เดือนกว่าๆแล้วค่ะ กรรณหาข้อมูลอยู่หลายที่ ทุกๆที่ดีหมดนะคะ
แต่เลือกที่ธีรพรเพราะว่า กรรณทำข่าว เป็นนักข่าวไม่มีเวลาพักฟื้นเลยค่ะ เลยตัดสินใจทำที่นี้
เพราะไม่ต้องพักฟื้น ก่อนทำตาของกรรณชั้นเดียวข้างนึง สองชั้นข้างนึงค่ะ พอทำมาแล้ว ส่วนตัวชอบมากค่ะ
ได้ตาแบบที่ต้องการ ไม่บวมมากด้วย ทำเสร็จอีกวันก็ไปทำงานเลยค่ะ ไม่ต้องหยุดงาน ชอบมากค่ะ
ตอนนี้สนุกกับการแต่งหน้า่มากๆ ค่ะ สามารถสอบถามได้นะคะ

กรรณเอง

ทำตา2ชั้นที่ธีรพร เดือนกว่าๆ ค่ะ
ทำตา2ชั้นที่ธีรพรเดือนกว่าค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง