เหล่งเอี๊ยง Extra ตัวช่วยลดอักเสบ เร่งฟื้นตัวสมานแผลจากการทำศัลยกรรม

surgerycare

Junior Member
14 พฤศจิกายน 2013
เหล่งเอี๊ยงสมุนไพรจีนที่ช่วยลดอักเสบ บรรเทาอาการปวด เร่งฟื้นฟูร่างกายสมานแผลทำให้แผลหายไวขึ้นอีกด้วยนะคะ เหมาะสำหรับสาวๆที่เวลาพักฟื้นน้อย หรือมีปัญหาน้ำเหลืองไม่ดีแผลหายช้าค่ะ พิเศษกว่าที่อื่นต้องเหล่งเอี๊ยง Extra ของร้าน Surgery Care เท่านั้นนะคะ เสริมสมุนไพรพิเศษอีก 4 ชนิด รวมมีสมุนไพรถึง 8 ชนิด ไม่เพียงแค่นั้นมาพร้อมเขากุยแบบผง ดูดซึมง่าย เข้มข้นขึ้น เห็นผลดีกว่าเดิม!! แนะนำทานคู่กับหยุนหนานไป๋เหยาที่ช่วยลดบวมเขียวช้ำ ยิ่งหายไวขึ้นค่ะ เวลาพักน้อยอยากหายไว ให้เหล่งเอี๊ยง Extra ช่วยสิคะ ดีจริง บอกเลยใครๆก็ติดใจ

มาดูรีวิวจากลูกค้ากันนะคะ เคสนี้เสริมจมูกทานหลังทำ ก่อนทานบวมและช้ำมาก หลังจากทานเหล่งเอี๊ยง extra + หยุนหนาน เพียงแค่ 14 วัน อาการบวมช้ำหายหมดแล้ว เริ่ดจริงๆค่ะ
ดูรีวิวเพิ่มเติมแน่นๆจากลูกค้าที่ทานจริงๆได้ตามลิงค์นี้นะคะ http://surgery-care.lnwshop.com/

อยากหายเร็ว สวยไวปรึกษาเราสิคะ Line : @surgerycare , Tel. 097-4475573

ด้านบน ด้านล่าง