ราคาในการสร้างสระว่ายน้ำ

tammygin888

สมาชิกโดดเด่น
12 สิงหาคม 2021
ราคาในการสร้างสระว่ายน้ำ

วันนี้เรามาดูราคาสร้างสระว่ายน้ำในแต่ละขนาดกันดีกว่าค่ะ

1.สระ8x16x2เมตรไม่เล็กสำหรับคน10คนลงพร้อมกันแต่ลึกเกินไปควรทำ1.5ลาดลงไป2เมตรบ้านผมทำ1.5-1.8เมตร
2.ระบบshimmerคือระบบดูดข้างขอบสระด้านบนผมใช้อยู่แนะนำระบบoverflowดีกว่า
3.มีปัญหากระเบื้องแตกบาดเท้าที่บ้านชะอำเลยทำระบบlinnerแทนใช้มา6ปีแล้วยังไม่ปัญหา
4.ราคาค่าก่อสร้างผมไม่ทราบถ้าที่กทมผมทำขนาดเท่าคุณรวมตกแต่งรอบๆๆสระหมดไปสองล้านกว่าเฉพาะสระล้านต้นๆๆ

หากคุณต้องการสร้างสระว่ายน้ำระบบเกลือ สามารถติดต่อหาผู้รับเหมารับสร้างสระว่ายน้ำที่น่าเชื่อถือ รวมทั้งเป็นผู้ขายอุปกรณ์สระว่ายน้ำ ไม่ว่าจะเป็น เครื่องเกลือสระว่ายน้ำ เกลือสระว่ายน้ำ ถังกรองผ้า

ด้านบน ด้านล่าง