หยุนหนานไป๋เหยา ตัวช่วยลดบวมช้ำจากการทำศัลยกรรม

surgerycare

Junior Member
14 พฤศจิกายน 2013
รีวิวหยุนหนานไป๋เหยา รีวิวบัวบก รีวิวเหล่งเอี้ยง รีวิวสมุนไพร รีวิวลดบวมช้ำ รีวิวศัลยกรรม รีวิวจมูก รีวิวตา รีวิวคาง รีวิวปาก รีวิวเสริมหน้าอก รีวิวดูดไขมัน รีวิว ศัลยกรรม ฟิลเลอร์ ร้อยไหม หยุนหนานไป๋เหยา Yunnanpaiyao เหล่งเอี้ยง เหล่งเอี้ยงextra surgerycare review รีวิวผ่าตัด
สำหรับสาวๆที่มีแพลนจะศัลยกรรม มาทางนี้ก่อนเลยค่ะ วันนี้แอดมินมีตัวช่วยสุดฮิตของดีที่ต้องบอกหยุนหนานไป๋เหยา สมุนไพรจีนช่วยลดบวมเขียวช้ำจากแผลผ่าตัดทุกชนิดได้ดี ไม่ว่าจะทำส่วนใดจมูก ตา คาง botox ร้อยไหม ดูดไขมัน แม้แต่ผ่าตัดใหญ่อย่างทำหน้าอก หยุนหนานก็เอาอยู่ค่ะ หมดปัญหาว่าจะบวมช้ำนาน รู้อย่างงี้แล้วก่อนทำศัลยกรรมอย่าลืมนึกถึงหยุนหนานไป๋เหยานะคะ หายเร็ว สวยไวแน่นอน!!

รีวิวแรกนะคะมาจากลูกค้าเคสแก้จมูก+ขูดฟิวเลอร์ หลังทำแทบไม่บวมช้ำเลย สาวๆอยากหายไว สวยเร็ว ปรึกษา Surgery Care สิคะ

รีวิวที่สองจากลูกค้าเคสทำหน้าวีเชฟ ลูกค้าจัดชุดใหญ่ หยุนหนาน+เหล่งเอี๊ยง extra แทบไม่ช้ำเลย แถมหายไวอีกด้วยค่ะ

หยุนหนานไป๋เหยา (Yunnan Paiyao) 1 กล่อง บรรจุ 1 แผง 220 บาท

1 แผง มียา 17 เม็ด (สีส้ม16เม็ด สีแดง1เม็ด)

ศัลยกรรมเล็กใช้ 3 แผง ทาน 8 วัน ให้ดีควรเริ่มทานก่อนผ่าตัด 3 วันนะคะ

** เพื่อให้แผลผ่าตัดหายเร็วยิ่งขึ้น แนะนำคู่กับสมุนไพรจีนเหล่งเอี๊ยง extra ช่วยสมานแผลได้นะคะ**

ดูรีวิวเพิ่มเติมแน่นๆจากลูกค้าที่ทานจริงๆได้ตามลิงค์นี้นะคะ http://surgery-care.lnwshop.com/

อยากหายเร็ว สวยไวปรึกษาเราสิคะ Line : @surgerycare , Tel. 097-4475573

ไฟล์แนบ

49.3 KB · อ่าน: 0
    42.4 KB · อ่าน: 0
แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ด้านบน ด้านล่าง