เหล่งเอี๊ยง Extra เป็นตัวช่วยเรื่อง ลดปวด ลดอักเสบ ฟื้นฟูร่างกาย สมานแผล ทำให้แผลหายไวขึ้น ให้เหล่งเอี๊ยงเป็นตัวช่วยศัลยกรรมสิค่ะ

surgerycare

Junior Member
14 พฤศจิกายน 2013
เหล่งเอี๊ยง (Ling Yang Jiao ) สมุนไพรจีนครอบจักรวาล เป็นยาธาตุเย็นมีสรรพคุณช่วยดับร้อน ลดไข้ ล้างพิษ อีกทั้งยังช่วยบำรุงร่างกายพร้อมปรับสมดุลให้ร่างกายหายจากอาการอ่อนเพลีย เหมาะสำหรับผู้ป่วยที่ต้องเข้ารับการผ่าตัดในกรณีต่างๆ เนื่องจากตัวยาเหล่งเอี๊ยง Extra เสริมสมุนไพรพิเศษเพิ่ม 4 ชนิด จะช่วยลดการอักเสบ และช่วยสมานแผลจากการผ่าตัดได้ดี พร้อมช่วยฟื้นฟูร่างกายจากการผ่าตัดให้หายเร็วยิ่งขึ้น แนะนำทานคู่กับหยุนหนานไป๋เหยาช่วยลดบวมเขียวช้ำ อยากสวยไว หายเร็ว ทานคู่กันมันเริ่ดมากค่ะ ลูกค้าทานไปกลับมารีวิวมากมายเลยค่ะ

มาดูรีวิวจากลูกค้าเคสแรกกันนะคะ เคสทุบหน้า วันที่2 บวมมาก หลังจากทานเหล่งเอี๊ยง extra ที่เพิ่มสมุนไพร 4 ชนิด รวมเป็น 8 ชนิด ทานคู่กับ หยุนหนาน ทานไป 5 วัน มีอาการบวมช้ำน้อยมาก ไม่ปวดอักเสบเลย ช่วยให้สวยไวหายเร็ว มันดีจริงๆนะคะ

มาดูรีวิวจากลูกค้าเคสที่2 กันนะคะ เคสทำหน้าอก ปกติแล้ว 7 วันตัดไหม ลูกค้าทาน เหล่งเอี๊ยง extra + หยุนหนาน ไปแล้ว 3 วันตัดไหมได้แล้วนะคะ ไม่บวมช้ำ ไม่ปวดอักเสบเลย ด้วยเหล่งเอี๊ยง Extra เสริมสมุนไพรเพิ่มถึง 4 ชนิด ทำให้ช่วยลดอาการบวมช้ำจากการทำศัลยกรรมได้ดีมากๆเลยค่ะ ลูกค้ามาคอนเฟริม์ขนาดนี้ ต้องลองซื้อไปทานแล้วนะคะ

ดูรีวิวเพิ่มเติมแน่นๆจากลูกค้าที่ทานจริงๆได้ตามลิงค์นี้นะคะ http://surgery-care.lnwshop.com/

เหล่งเอี๊ยง EXTRA 1 ห่อ 550 บาท ต้มได้ 4 ครั้ง ทานได้ 2 วันค่ะ

มีแพลนศัลยกรรม อยากหายเร็ว สวยไวปรึกษาเรานะคะ Line : @surgerycare , Tel. 097-4475573

ด้านบน ด้านล่าง