เตรียมตัวดีมีชัยไปกว่าครึ่ง สาวๆที่มีแพลนศัลยกรรม อยากบวมช้ำน้อยหายไว ให้หยุนหนานไป๋เหยาช่วยคุณสิค่ะ

surgerycare

Junior Member
14 พฤศจิกายน 2013

หยุนหนานไป๋เหยา เป็นสมุนไพรจีนที่มีส่วนประกอบจากโสมแท้ 100% จะมีสรรพคุณ โดดเด่นในเรื่องช่วยบรรเทาอาการปวด อักเสบ จากแผลผ่าตัด ช่วยให้เลือดออกน้อย ห้ามเลือด และยังลดอาการบวมเขียวช้ำจากการทำศัลยกรรมได้อีกด้วย แถมช่วยให้พักฟื้นน้อย แผลหายไว สวยเร็วอีกด้วย ทำให้สาวๆออกจากบ้านได้อย่างมั่นใจ ไม่ว่าจะศัลยกรรมได้ หยุนหนานไป๋เหยาเอาอยู่แน่นอนค่ะ

รีวิวแรกนะคะมาจากลูกค้า ทำคาง ยุบบวมเร็วมาก แทบไม่เขียวช้ำเลย ลูกค้าทาน หยุนหนานเขียว+เหล่งเอี๊ยง+ใบบัวบก สาวๆอยากสวยไวหายเร็ว ให้ Surgery care ช่วยนะคะ

รีวิวที่สองจากลูกค้าเคสทำตา+ทำคาง บวมช้ำน้อย แผลหายไว ลูกค้าจัดหยุนหนานเขียว+เหล่งเอี๊ยงไปทาน สวยเร็วหายไว บวมช้ำน้อย ลูกค้าปลื้มมากๆ ต้องจัดแล้วนะคะ

หยุนหนานไป๋เหยา (Yunnan Paiyao) 1 กล่อง บรรจุ 1 แผง 220 บาท

1 แผง มียา 17 เม็ด (สีส้ม16เม็ด สีแดง1เม็ด)

ศัลยกรรมเล็กใช้ 3 แผง ทาน 8 วัน ให้ดีควรเริ่มทานก่อนผ่าตัด 3 วันนะคะ

ศัลยกรรมหน้าอกใช้ 3-5 แผง ทาน 8-12 วัน ให้ดีควรเริ่มทานก่อนผ่าตัด 3 วันนะคะ

** เพื่อให้แผลผ่าตัดหายเร็วยิ่งขึ้น แนะนำคู่กับสมุนไพรจีนเหล่งเอี๊ยง extra ช่วยสมานแผลได้นะคะ**

ดูรีวิวเพิ่มเติมแน่นๆจากลูกค้าที่ทานจริงๆได้ตามลิงค์นี้นะคะ http://surgery-care.lnwshop.com/

อยากหายเร็ว สวยไวปรึกษาเราสิคะ Line : @surgerycare ,

Tel. 097-4475573

ด้านบน ด้านล่าง