เหล่งเอี๊ยง Extra เป็นตัวช่วยเรื่อง ลดปวด ลดอักเสบ ฟื้นฟูร่างกาย สมานแผลให้แผลหายไวขึ้น ไม่ขม ไม่เหม็น ตัวช่วยดีๆ แบบนี้ต้องจัดไปทานแล้วนะคะ

surgerycare

Junior Member
14 พฤศจิกายน 2013

เหล่งเอี๊ยง (Ling Yang Jiao ) สมุนไพรจีนครอบจักรวาล เป็นยาธาตุเย็นมีสรรพคุณช่วยดับร้อน ลดไข้ ล้างพิษ อีกทั้งยังช่วยบำรุงร่างกายพร้อมปรับสมดุลให้ร่างกายหายจากอาการอ่อนเพลีย เหมาะสำหรับผู้ป่วยที่ต้องเข้ารับการผ่าตัดในกรณีต่างๆ เนื่องจากตัวยาเหล่งเอี๊ยง จะช่วยลดการอักเสบ และช่วยสมานแผลจากการผ่าตัดได้ดี พร้อมช่วยฟื้นฟูร่างกายจากการผ่าตัดให้หายเร็วยิ่งขึ้น แนะนำทานคู่กับหยุนหนานไป๋เหยาช่วยลดบวมเขียวช้ำ อยากสวยไว หายเร็ว ทานคู่กันมันเริ่ดมากค่ะ ลูกค้าทานไปกลับมารีวิวมากมายเลยค่ะ
มาดูรีวิวจากลูกค้าเคสแรกกันนะคะ เคสทำหน้าอก ไม่ช้ำไม่เจ็บทรมานเลย วันที่ 2 ฟื้นตัวถ่ายรูปเองได้แล้ว ครบ 1 อาทิตย์ ไปตัดไหม ไม่มีอาการช้ำเขียวม่วงเลย หายบวมไวมาก ฟื้นตัวเร็วจนคุณหมอแปลกใจเลยค่ะ ลูกค้าทาน เหล่งเอี๊ยง extra + หยุนหนาน ลูกค้ามาคอนเฟริม์ขนาดนี้ ต้องลองซื้อไปทานแล้วนะคะ

มาดูรีวิวจากลูกค้าเคสที่2 กันนะคะ เคสแฟตแก้ม(ทานหลังทำ) ทานครบ 7 วันอาการเขียวช้ำหายไปเลย ยุบบวมไวมากเลยค่ะ จะบวมเขียวช้ำแค่ไหนสมุนไพรร้าน Surgery Care เอาอยู่เลยค่ะ ลูกค้าทาน เหล่งเอี๊ยง extra + หยุนหนาน ขอบคุณรีวิวจากลูกค้า คอนเฟริมอีก 1 เสียง เคล็ดลับดีๆสำหรับศัลยกรรม เตรียมตัวดีมีชัยไปกว่าครึ่งค่ะ

ดูรีวิวเพิ่มเติมแน่นๆจากลูกค้าที่ทานจริงๆได้ตามลิงค์นี้นะคะ http://surgery-care.lnwshop.com/

เหล่งเอี๊ยง EXTRA 1 ห่อ 550 บาท ต้มได้ 4 ครั้ง ทานได้ 2 วันค่ะ

มีแพลนศัลยกรรม อยากหายเร็ว สวยไวปรึกษาเรานะคะ Line : @surgerycare , Tel. 097-4475573

ด้านบน ด้านล่าง