ใครเคยเจอผู้ชายแอบถอดถุงบ้าง??

ฉันอยากสวย

สมาชิกโดดเด่น
24 พฤศจิกายน 2014
นานมาละ เมื่อ 2 ปีก่อน ผช. ญี่ปุ่น ชอบสดๆ แอบถอดถุงตอนแล้วปลุกมาเอา เราก็ไม่รู้เนาะ มันง่วงๆเงี่_นๆ ตอนรู้อย่างเครียด!! เพื่อนสาวที่ญี่ปุ่นมียาคุมฉุกเฉินแต่หมดอายุแล้ว แล้วคือต้องไปหาหมอ ให้หมอจ่ายยามาให้

thangmo

โหห น่ากลัวมากค่ะ แล้วแบบนี้เราจะติดโรคอะไรมั้ย

namfonka

12 ธันวาคม 2014
น่ากลัวมาก เป็นแฟนเราจับหักหรรมให้!!

ฉันอยากสวย

24 พฤศจิกายน 2014
โหห น่ากลัวมากค่ะ แล้วแบบนี้เราจะติดโรคอะไรมั้ย
พี่กลับไทยอย่างไว แล้วมาตรวจโรคเลยค่ะ ดีที่ไม่ป็นไร แล้วพี่ก็เลิกกับมันเลย

poppyde

คบผู้ชายต่างประเทศแนะนำกินยาคุมรายเดือนเลยค่ะ แต่ถ้าเป็นเหตุฉุกเฉินควรกินยาคุมฉุกเฉิน อย่างของเราพกยาคุมแทนซีวันติดกระเป๋าเลย และรีบกินภายใน 72 ชม. ตลอด

KAYost

15 พฤศจิกายน 2014
ที่ไปหาหมอและให้หมอออกใบสั่งยาให้ใช่มั้ยคะ เราเคยเจอค่ะ เมื่อ 3 ปีก่อนได้ เลยพกยาคุมฉุกเฉินแทนซีวันค่ะ เผื่อวันไหนมันอยากถอดถุงยางอนามัย เราก็หยิบขึ้นมากินได้เลย เป็นแบบ 1 เม็ด สะดวกมาก แต่ตอนนี้แต่งงานกันแล้วน๊า

ด้านบน ด้านล่าง