ทำศัลยกรรมอยากหายไว มีเวลาพักฟื้นน้อย ห้ามพลาด เหล่งเอี๊ยง Extra

surgerycare

Junior Member
14 พฤศจิกายน 2013
เหล่งเอี๊ยง Extra เป็นสมุนไพรต้มทานง่ายมากค่ะ เหมาะสำหรับคนบวมช้ำง่าย น้ำเหลืองไม่ดีแผลหายช้า หรือมีเวลาพักฟื้นน้อย อยากจะหายไวต้องทานเหล่งเอี๊ยงเลยค่ะ ซึ่งเหล่งเอี๊ยง Extra มีสรรพคุณ ลดปวด ลดอักเสบ ฟื้นฟูร่างกายและช่วยสมานแผล และหายไวขึ้นค่ะ

เหล่งเอี๊ยง Extra จะเข้มข้นขึ้นกว่าเหล่งเอี๊ยงธรรมดานะคะ เห็นผลดีกว่าเดิมค่ะ โดย เขากุยจะอยู่ในรูปแบบผง ละลายน้ำได้ดี ทำให้ร่างกายดูดซึมง่าย เพิ่มเต็งซิมในถุงขาวช่วยดูดสีและกลิ่น ทำให้ไม่เหม็น ไม่ขม รสจืดทานง่ายมากเลยค่ะ สำหรับใครที่กังวลเรื่องการต้ม แอดมินบอกเลยค่ะว่าต้มง่ายๆมาก ทางร้านมีคลิปสอนทำตามได้เลยนะคะ ท่านใดที่ไม่มีแก๊ส หม้อต้ม ก็ไม่ใช่ปัญหาค่ะ เหล่งเอี๊ยง Extra สามารถต้มโดยไมโครเวฟ หรือ กาน้ำร้อนได้ค่ะ ไม่ต้องกังวลเลยค่ะ ถ้าอยากหายไวยิ่งกว่าเดิม แนะนำทานคู่หยุนหนานไป๋เหยาจะทำให้หายไวยิ่งขึ้นค่ะ มีลูกค้าที่ทานแล้วชอบมารีวิวให้ทางร้านเยอะมากเลยค่ะ

ดูรีวิวเพิ่มเติมแน่นๆจากลูกค้าที่ทานจริงๆได้ตามลิงค์นี้นะคะ http://surgery-care.lnwshop.com/

เหล่งเอี๊ยง EXTRA 1 ห่อ 550 บาท ต้มได้ 4 ครั้ง ทานได้ 2 วันค่ะ

สำหรับสาวๆหนุ่มๆ มีแพลนศัลยกรรม อยากหายเร็ว มีเวลาพักฟื้นน้อย

สวยไวปรึกษาเรานะคะ Line : @surgerycare , Tel. 097-4475573

กทม ปริมณฑล สำหรับสาวๆ ต้องการสินค้าด่วน ทางร้านมีบริการเรียกแมสนะคะ ไม่อยากรอสินค้านาน ทักมาเช็คค่าแมสได้เลยค่ะ

ไฟล์แนบ

126.3 KB · อ่าน: 0
    56.8 KB · อ่าน: 0
  • ออเดอร์ B.jpg
    ออเดอร์ B.jpg
    360.5 KB · อ่าน: 0
    361.5 KB · อ่าน: 0
ด้านบน ด้านล่าง