จมูก ใครเคยทำตาที่ของขวัญคลีนิคบ้าง

isabell

สมาชิกใหม่
14 พฤศจิกายน 2014

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
ทำตา หมอชลทิศมั้ยครับ ดาราดังๆทำที่นี่กันอ่ะครับ

corbin

สมาชิกใหม่
15 พฤศจิกายน 2014
ผมเคยไปทำมาครับ ทำออกมาแล้วโอเครเลยครับชอบมากๆ

Cutjung

สมาชิกโดดเด่น
ทำจมูกจ้าตอนนี้เห็นที่ของขวัญคลีนิคกำลังจัดโครงการ Miracle Happen Season 1 อยู่หาคนไปทำตากับจมูกฟรี เค้ารับชายหญิงอายุ 20 ปีขึ้นไปไม่เคยศัลยกรรมมาก่อนใครสนใจลองอ่านในเว็บของ Khongkwan Clinic ดูนะคะ เราก็กำลังจะไปสมัคร ^^

KAYost

น่าสนใจจังเลย โครงการดีๆ อย่างนี้ไม่พลาดแน่

noodok

28 กันยายน 2014
หมอชื่ออะไรทำให้คะ หมอของขวัญ เองเลยหรือปล่าวคะ

ัMona

เคยได้ยินชื่อหมอของขวัญนะคะ แต่ของเราไปทำที่ยศการคลีนิก กับคุณหมอสมยศ คุณหมอดูแลดีมากเลยค่ะ ลองดูรายละเอียดเพิ่มเติมที่ http://laser-surgery-bangkok.com/thai/

Seesaw

สมาชิกใหม่
11 กรกฎาคม 2019
จะทำตา มีอีกที่นึงที่น่าสนใจนะคะ Lovely Eye Clinic เราได้ไปทำกับที่นี่มา คือเค้าจะกรีดตาเป็นแผลเล็กๆ มีปรับแต่งตาอื่นๆด้วยค่ะ เอาให้มันเป๊ะเข้ากับเราที่สุด

ด้านบน ด้านล่าง