น่ารักอ่ะ!! ญาญ่าเผยปีใหม่หิ้วปลาร้ากลับนอร์เวย์ พักผ่อนกลับครอบครัว!!

admin

Administrator
Staff Member
26 สิงหาคม 2013
ญาญ่า เผยปีใหม่กลับนอร์เวย์กับครอบครัว บอกไม่ได้ชวน ณเดชน์ พร้อมแจงคนแซวลงรูปพุงปลิ้น แค่มุมกล้อง บอกไม่โกรธ มองเป็นเรื่องน่ารัก พอลงรูปในไอจีทีไรก็ถูกเม้าท์จนกลายเป็นประเด็นตลอด สำหรับสาว “ญาญ่า อุรัสยา” ที่ล่าสุดก็ถูกวิจารณ์ว่า อ้วนจนพุงปลิ้น เจ้าตัวก็เปิดใจว่า ไม่ได้ซีเรียสอะไร มองว่าเป็นเรื่องน่ารักมากกว่า “เป็นรูปที่หนูลงเองค่ะ ด้วยชุดและมุมที่โพสต์ ก็เห็นค่ะเพราะว่าเป็นคนลงเอง ไม่คิดเลยว่าจะเป็นแบบนี้ หลายคนมองว่าพุงปลิ้น ก็น่ารักดี น่ากอดค่ะ น้ำหนักไม่ได้ขึ้นค่ะ คือด้วยกระโปรงด้วย เอวมันเล็ก และวิธีโพสต์ แรงโน้มถ่วงของโลกด้วย คือจริง ๆ ถ้ายืนตรงมันก็จะพอดีค่ะ เสียเซลฟ์ไหม สำหรับผู้หญิงมันเป็นเรื่องค่อนข้างปกติ ไม่ซีเรียสค่ะ ตอนที่ลงก็เห็นแล้วค่ะ ก็ยังเหมือนเดิมค่ะ คนใกล้ตัวไม่มีใครทักนะคะ จริง ๆ ก็ระวังอยู่แล้วค่ะ เพราะว่ามันไม่มีอะไรมากเลย ไม่คิดอะไรมาก ทุกคนที่ดูมีคนชอบและไม่ชอบ มันเลยเป็นเรื่องปกติค่ะ ส่วนแพลนปีใหม่ ก็กลับบ้านไปนอร์เวย์ค่ะ ไปพร้อมกับครอบครัวเลยค่ะ ยังไม่แน่ใจว่าไปกี่วัน แต่ครั้งนี้พักนานสุดแล้วค่ะ น่าจะประมาณ 2 อาทิตย์ ไม่ได้พักนานตั้งแต่เข้าวงการแล้วค่ะ ก็เคลียร์คิวมาตั้งแต่ต้นปีแล้วค่ะ พี่ณเดชน์ […]

The post น่ารักอ่ะ!! ญาญ่าเผยปีใหม่หิ้วปลาร้ากลับนอร์เวย์ พักผ่อนกลับครอบครัว!! appeared first on โดดเด่น เว็บศัลยกรรมคุณภาพอันดับ 1 รวมข้อมูลเกี่ยวกับการ ทำศัลยกรรม.

อ่านต่อ...

ด้านบน ด้านล่าง