หน้าอก ขอความรู้เรื่องทำหน้าอกค่ะ

ัMona

สมาชิกโดดเด่น
ขอความรู้เรื่องทำหน้าอกค่ะ เวลาผ่าตัดเห็นมีหลายวิธี ช่วยแนะนำวิธีที่ปลอดภัย และ บางคนบอกว่า ทำไปพอเริ่มอายุมาก จะยาน มีแบบทำแล้วไม่ยานบ้างไหมคะ แนะนำที

Viin

25 ธันวาคม 2014
จริงไม่ว่าการทำศัลยกรรมอะไร ก้อมีความเสี่ยงทั้งหมดนะคะ เราต้องศึกษาโดยละเอียดเพราะ ทำที่ตัวเราเอง การเตรียมตัว การดูแลรักษา และการหาข้อมูลเชิงลึกโดยละเอียดก่อนการทำศัลยกรรมอะไรก้อแล้วแต่ ล้วนเราต้องเข้าใจและปฏิบัตตามอย่างเคร่งครัดนะคะ เราถึงจะได้ผลลัพธ์ที่สมบูรณ์แบบ

เรื่องการทำหน้าอกก้อเหมือนกันค่ะ วิธีส่วนใหญ่ที่แนะนำกันก้อน่าจะเป็นการผ่าตัดเพื่อปรับสัดส่วนหรือเสริมให้พอดีกับรูปร่างของเราค่ะ แนะนำที่ ยศการคลินิกนะคะ คุณหมอที่นีให้คำแนะนำดีมากค่ะ พนง.บริการดีมาก ข้อมูลทั้งหมดนี่เข้าไปดูใน website ของคลินิกได้เลยนะคะ ที่

http://laser-surgery-bangkok.com/thai/?breast-augmentation,160

ติดต่อสอบถามคิวคุณหมอแต่ละท่านได้ที่เบอร์ 02-253-8901 นะคะ

noodok

28 กันยายน 2014
คิดว่ามันคงเป็นไปตามแรงโน้มถ่วงแร่ะค่ะ แนะนำว่าทรงกลมจะคล้อยน้อยกว่าทรงหยดน้ำค่ะ ปล.รีบนเหมือนมาให้ข้อมูลนะคะ แต่อ่านแล้วมีแต่น้ำ PR ชัดๆเลยค่ะ รอคนอื่นๆมาต่อค่ะ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
ความปลอดภัยขึ้นอยู่กับมาตรฐานการผ่าตัด สถานที่ครับ และแพทย์ครับ

superfinal

เอาที่แบบเชื่อถือได้เลย เราให้อัคราคลินิกนะ เพราะเราได้ไปทำมาเองด้วยแหละ แล้วแบบที่นี่ดีตั้งแต่เจ้าหน้าที่แล้ว ประสานงานดีมาก แล้วหมอก็ดีค่ะ ก่อนทำก็ให้คำแนะนำเยอะเลยอะ ก็แบบช่วยเพื่อให้เราได้หน้าออกสวยๆงี้ พอทำออกมาก็สมใจเลย หน้าอกเราสวยจริง หมอทำเนียนมาก

ด้านบน ด้านล่าง