ลดน้ำหนัก + เสริมจมูก + ตัดปีก + ตา2ชั้น + แก้จมูก + แก้ตา (คุณหมอเฉลิม ฟอร์จูนคลินิก)

Bigky2525

สมาชิกโดดเด่น
สวัสดีเพื่อนๆชาวโดดเด่นนะครับ มาลงรีวิวลุ้นโทรศัพท์กับเค้าบ้างอะไรบ้าง
จริงเคยลงรีวิวไปแล้วเมื่อนานมาแล้วครับ เพื่อนๆบางคนอาจจะเคยผ่านตามาบ้าง วันนี้มารวบยอดทีเดียวอย่างกระชับๆ เพราะเยอะหลายสิ่ง 55555

1.เริ่มจากลดน้ำหนัก 110 กิโลกรัม ลดต่ำที่สุดเหลือ 65 กิโลกรัม แต่ปัจจุบันนี้น้ำหนักอยู่ที่ 72 กิโลกรัม สูง 185 cm
ทั้งหมดทั้งมวลของการลดน้ำหนัก ไม่ว่าวิธีใดก็ตาม ใจไม่สู้ก็ลดไม่ได้ครับ

2.ลดน้ำหนักได้แล้วตัดสินใจทำจมูกครั้งแรก โดยการดูรีวิวศึกษาหาข้อมูลจากในเว็บ แล้วที่สะกิตต่อมให้อยากทำกับคุณหมอเฉลิม คือ รีวิวของ น้องหนึ่ง แอดมินโดดเด่นนั้นเอง

3.เมื่อผ่านไปได้สักหลายเดือนก็มีงานมีตติ้งของเว็บ ผมเป็นคนนึงที่ได้รางวัลศัลยฟรีกับคุณหมอเฉลิมก็เลยเอาไปตัดปีกจมูกครับ พร้อมแก้จมูกครั้งที่1 เนื่องจากครั้งแรกที่ทำเอียงครับ

4.ตอนตัดปีกกับแก้จมูกเสร็จก็จองทำตา2ชั้นต่อทันที ไม่รู้อะไรเข้ามาดลจิตดลใจ แล้วก็ได้เวลาทำตา2ชั้น

5.เมื่อทำเสร็จผ่านไปได้สักพักใหญ่ๆ ตาที่ทำมีปัญหาคือไม่เท่ากันครับ และจมูกก็เบี้ยวอีกเช่นเคย คุณหมอก็เลยแก้ให้ครับ ตาทำให้ลึกขึ้นกว่าเดิมนิดหน่อย และ การแก้จมูกครั้งนี้เปลี่ยนทรงใหม่ครับ คือโด่งขึ้นและขอให้หมอทำแบบมีฮัมพ์ครับ (คือจริงๆชอบแบบมีฮัมพ์มากกว่าจมูกที่ดูตรงๆลงมาครับ)

6.แล้วอีกสักพักไม่ใหญ่มาก เนื่องจากจมูกที่ทำให้โด่งมากจนเกินไป พอเริ่มเข้าที่เนื้อจมูกเลยรัดให้สันมันเบี้ยวอย่างชัดเจนมาก รอบนี้ถือว่าชัดเจนที่สุด แต่ตา2ชั้นที่แก้มาผ่านพ้นไปได้ด้วยดีสวยงาม ชอบมากครับ ก็เลยแก้จมูกอีกรอบโดยที่ยังมีฮัมพ์อยู่แต่ทำให้โด่งน้อยลง แล้วก็ทำเฝือกดามมันไว้กันเบี้ยว โดยที่อาทิตย์แรกจะไม่ถอดออก แล้วหลังจากนั้น1เดือน ดามไว้ตอนนอนตลอดๆ มันผ่านไปได้ด้วยดีมากๆๆ ไม่เบี้ยวเลย

แต่..........เมื่อเวลาผ่านไป ถ้าดูจากรูปก่อนหน้านี้ช่องสุดท้าย คือมันก็เริ่มกลับมาเบี้ยวอีกครับ แต่ไม่มากมายอะไร ผมก็ไม่ได้ซีเรียสอะไร แต่ไปพบหมอแล้ว หมอก็บอกว่าเบี้ยวจริงนิดหน่อย ถ้าอยากจะแก้ให้ไปจองคิวไว้ แต่ผมรู้สึกเฉยๆเพราะก็ดูไม่เบี้ยวอะไรมาก ถ้าจะแก้จริงๆคงจะจมูกใสหรือทะลุถึงจะแก้ครับ และรูปปัจจุบันที่เป็นอยู่ตอนนี้

ปล.ถึงเพื่อนๆโดดเด่นทุกคนครับ อยากหล่อและสวยต้องรวยก่อน ฉะนั้นขยันทำมาหากิน เก็บเงินสำหรับหล่อและสวยไว้หนึ่งส่วน พร้อมกับศึกษาหาข้อมูลในเว็บโดดเด่นไปพลางๆ เมื่อหล่อและสวยแล้วก็อย่าลืมจิตใจต้องหล่อและสวยตามด้วยนะครับ (โทรศัพท์ จงมาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เพี้ยงงงงงงงงงง 55555555)

Pandy

ดูดีขึ้นมากเลยค่ะ อยากสอบถาม ตัดปีกจมูกเจ็บไหมคะ ต้องพักฟื้นกี่วัน บวมมากไหมอ่ะคะ ^^

Bigky2525

ดูดีขึ้นมากเลยค่ะ อยากสอบถาม ตัดปีกจมูกเจ็บไหมคะ ต้องพักฟื้นกี่วัน บวมมากไหมอ่ะคะ ^^
ไม่เจ็บครับแต่ปวดร้าวกว่าทำจมูกทีเดียวครับ ตุบได้ใจทีเดียว แต่ทนได้นะครับ สบายมาก ประมาณ2อาทิตย์ก็โอเคแล้วนะครับแผล อย่าไปหัวเราะหรือทำอะไรให้สะเทือนบ่อยๆก็ไม่น่าจะมีปัญหาอะไรครับ

taesterclub

โอ้โห หล่อขึ้นเป็นกอง แทบไม่เหลือเค้าเดิมเลย :clap:

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
อัพเดทอีกเร็วๆนี้หรือปล่าวคนนี้ อิอิ

Bigky2525

Armi_Nattapon

สวดยวดดดด ยอมจ้า ของเค้าดีจริงผู้ชายคนนี้ อิๆ

ด้านบน ด้านล่าง