ขาย ส่ง botulax นาโบตะ-nabota อย แท้ และ นำเข้า liporase ราคาถูก ส่งเร็ว

medicaltrading

สมาชิกโดดเด่น
7 มิถุนายน 2015
ขายส่งขายปลีกทุกรายการ ทั้งในคลินิกและโรงพยาบาล มีหมดค่ะ ตัวยานอกเหนือที่ลงประกาศยินดีหาให้คะ

ส่งฟรี !! ส่งด่วน !! ส่งเร็ว !! ภายใน1วันถึงมือ ส่งได้ทั่วโลกค่ะ ทางเรือทางน้ำทางบก ทางเรามีผู้จัดส่งถึงมือผู้รับค่ะ แวะมาคุยกันนะค่ะยินดีบริการค่ะ

***ทางเรารับประกันสินทางทุกชนิด ยินดีเปลี่ยนคืนค่ะ***

สินค้าดีเห็นผลจริง

โทรติดต่อ : 099-675-0002 ติดต่อได้24ชม

LINE ID : Medical_trading

IG : Medical_trading

***สินค้าแนะนำของดีจากยุโรป*** ผ่าน CE ยุโรป อย ไทย และ80ประเทศทั่วโลก

Mesoestetic สลายไขมัน กระชับสัดส่วน หน้าใส หน้าชุ่มชื้น หน้าฟู หน้าเด้ง ลิฟหน้า

m.prof 321 soft cellulite treatment ไม่บวม ไม่ปวด ไม่ช้ำ

ตัวนี้เป็น meso fat ที่ใช้สำหรับฉีดสลายไขมัน แขน ขา หน้าท้อง 1กล่อง ฉีดได้ 10ครั้ง เซลลูไลท์ หายขาด พร้อมกระชับไปในตัว

Mesohyal X-DNA (5x3ml)

ช่วยเรื่องฟื้นฟูสภาพผิว ริ้วรอย หน้าเด้ง กลับมาอ่อนวัยได้อีกครั้งแน่นอนค่ะ

c.prof 210 depigmentation solution (5x5ml)

รักษาฝ้ากระ เฉพาะจุด ฉีดตรงจุดที่มีปัญหา

mesoestetic NCTC 109 (5x5ml)

ฉีดให้หน้าขาวใส หน้าเด้ง เห็นผลภายใน 1เข็ม

***โบท๊อกสูญญากาศทุกตัว

Nabota กล่องขาวเชียว 1xxx -3xxx

Nabota กล่องดำ 6XXX

Botulax 1xxx -3xxx

Allergan 6xxx - 8xxx

***ไหมละลาย และไหมเงี่ยง บริการขายแยกค่ะ

miracu ฟิลเทก 100เส้น (1 box ) ทุกไซส์ ทุกขนาด 6xxx - 8xxx

Miracu ดงบัง100เส้น (1 box ) ทุกไซส์ ทุกขนาด 4xxx -5xxx

miracu COG 48เส้น 1box ทุกขนาด

ไหมเงี่ยง DR.cog ชนิดไหมติดมากับเข็ม เส้นละ 2xx- 3xx

ไหมเงี่ยง LIFTMAX 3D ชนิดไหมไม่ติดมากับเข็ม 2xx -3xx

***ฉีดผิว 1xxx-2xxx ตัวนี้ดังมากในเกาหลีกลุ่มเซเล็บและดารา ผ่าน อยเกาหลี

luthione กลูต้าไทโอนสกัดหัวเชื้อเกาหลี 6000mg 10 Doses

Vit C นาโน เกาหลี 10g/20ml 10 Doses

cindella 25mg/5ml 10 Doses

***ยาชา

9.6% เกาหลี กระปุกเหลือง 2xxx - 3xxx

15% เกาหลีกระปุกขาว 2xxx -3xxx

10.56 เกาหลี กระปุกเหลือง J-CAIN 1xxx 3xxx[/b]

***ฟิลเลอร์หน้า

hyafilia กล่องน้ำเงิน ริ้วรอย เติมร่องแก้ม 1cc. 1xxx-2xxx

hyafilia grand กล่องเขียว ฉีดเสริมจมูก เสริมคาง 1xxx-2xxx

hyafilia petit กล่องม่วง ใช้สำหรับใต้ตา 1xxx-2xxx

dermalax plus 1xxx-2xxx

dermalax deep plus 1xxx-2xxx

dermalax implant plus 1xxx-2xxx

dermalax deep 1xxx-2xxx

restylane แท้ 3xxx-4xxx

Perlane แท้ 4xxx

juvederm

***ฟิลเลอร์หน้าออก สโพก

Aqua lift 50g 6xxx-8xxx

Aqua lift 100g 9xxx-11xxx

สิริโคนจมูกเกรด usa หลายแบบหลายทรง

Megaderm เนื้อเยื่อเทียม รองปลายจมูก เสริมปลายหยดน้ำ ป้องกันการทุละ 1xxx-2xxx

Liporase 10 vials 1box สลายฟิลเลอร์ สลายไขมัน mesofat กล่องละ 1,xxxบาท

สินค้าทุกชิ้นของแท้ แน่นอน

กลูต้า, Vit-C, collagen, L-car Nc24 และตัวอื่นๆสอบถามได้ค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง