จมูกเอียงมาเป็นปี รีวิวแก้จมูก เมดเมติด บาย เมโกะ

mon.zaa

Junior Member
11 กุมภาพันธ์ 2014
รีวิว แก้จมูกค่ะ หลังจากที่ทนดูจมูกตัวเองเอียงมาเป็นปี ได้เวลาแก้ไข ด่วน ตัดสินใจไปที่ เมดเมติก บาย เมโกะ เพราะติดตามผลงานของคุณหมอมนัส มานานมาก พอรู้ว่าเปิดอีกคลีนิค ราคาเบาๆ รีบจอง เอารีวิวมาให้เพื่อนๆดูกันค่ะ ปล.คุณหมอที่ทำไม่ใช่คุณหมอมนัส(ตอนแรกเข้าใจผิด)แต่ เจ้าหน้าที่บอกทรงเดียวกัน(อุ่นใจขึ้นเยอะ)

freshnight

Staff Member
30 สิงหาคม 2013
เห็นเบี้ยวชัดเจนมาก แก้แล้วก็ดีขึ้น ดีใจด้วยครับ

ส่วนตัวคิดว่าเจ้าของกระทู้หน้าตาดีเป็นทุนอยู่แล้วด้วย

mon.zaa

อนัตตา;n5822 โพสต์ว่า:
ทำกับหมอท่านไหนคะ หมอมนัสหรือป่าว

คุณหมอชัชวาลจร้า

mon.zaa

freshnight โพสต์ว่า:
เห็นเบี้ยวชัดเจนมาก แก้แล้วก็ดีขึ้น ดีใจด้วยครับ

ส่วนตัวคิดว่าเจ้าของกระทู้หน้าตาดีเป็นทุนอยู่แล้วด้วย
ขอบคุณที่ชมนะคะ

mon.zaa

กว่าจะได้ขนาดนี้ก็ต้องทนดูจมูกตัวเองเบี้ยวมาเป็นปี ทำรอบนี้ถูกใจมากกกกก

ด้านบน ด้านล่าง