หน้าอก ควรเสริมหน้าอกกี่ CC.

memorial

สมาชิกโดดเด่น
ปรึกษาขนาดกับคุณหมอเลือกขนาดให้เหมาะกับร่างกายดีกว่าเราว่า
ทรงหน้าอกก็มีทรงหยด น้ำกับทรงกลม ส่วนใหญ่คนจะเสริมทรงหยดน้ำเพราะเหมือนธรรมชาติ
อันนี้ก็แล้วแต่ความชอบนะค่ะ ซิลิโคนก็ควรเลือกยี่ห้อที่มีคุณภาพดี เช่นเมนเตอร์ ยี่ห้อนี้คุณหมอชอบ
เลือกใช้ เพราะมีคุณภาพสูง

yinglee

เราแนะนำยี่ห้อเมนเตอร์ ทรงหยดน้ำนะค่ะ
ยี่ห้อนี้คุณภาพซิลิโคนดี ปลอดภัย และทรงหยดน้ำหน้าอกจะเหมือนธรรมชาติค่ะ

aloegen

เห็นส่วนใหญ่คุณหมอจะอัพไซส์ใหญ่ๆ ให้ทั้งนั้นค่ะ

jaijai1

บทความนี้น่าจะเป็นประโยชน์ ลองเข้าไปอ่านดูนะค่ะ
จะเสริมนมทั้งทีจะเลือกซิลิโคนแบบไหนดีหนอ ของคุณหมอสุรเวชค่ะ

babi

เสริมแล้วอย่าลืมมาอวดน้องนมสวยๆ ให้ดูบ้างนะค่ะ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
ขนาดเท่าไหร่ดี ควรปรึกษาแพทย์ครับ หมอจะวัดขนาด

ดูโครงสร้างร่างกาย ดูจากของเดิมด้วยครับ

water45

สมาชิกใหม่
จากประสบการณ์ ที่เราเคยทำ คุณหมอจะดูตามเนื้อหน้าอกของเราน่ะ

เราเสริมจากโรงบาลเอเซียคอสเมติก สอบถามเราได้ ยินดีแบ่งปันประสบการณ์^^

ืnicha

ลองไปปรึกษาคุณหมอดูค่ะ ต้องดูความสูงเนื้อหน้าอกเราด้วยค่ะ ใส่ได้ขนาดไหนจะสวยเป็นธรรมชาติ แนะนำที่เลอแบ็งค็อค ค่ะ

packypack

26 กันยายน 2016
ต้องไปที่ จาเรม คลินิกเลยค่ะ คือหมอจะใช้เทคนิคแบบนมจัดทรงได้ เป็นเทคนิคเดียวที่ทำแล้วทรงจะสวยเข้ากับเรามากที่สุดค่ะ

minnynoot

26 กันยายน 2016
หมอหลุยส์ จาเรม จะวัดขนาดที่เหมาะสมให้เราค่ะ คือสายตาหมอแบบเฉียบคมมาก แต่ถ้าเราอยากได้ใหญ่ หรือเล็กกว่าที่หมอแนะนำก็ทำได้ค่ะ

น้ำชาา

21 ธันวาคม 2016
ต้องดูที่ส่วนสุง เนื่อหน้าอกเราด้วยค่ะใส่ได้ขนาดไหนจะพอดี

หนูทำได้

20 ธันวาคม 2017
อันนี้ี้เราว่าขึ้นอยู่ที่หุ่นและรูปร่างของเรามากกว่าค่ะ ถ้าผอมมากทำหน้าอกเสริมเยอะไปก็ไม่ค่อยเข้าค่ะ ยังไงก่อนทำควรปรึกษาคุณหมอก่อน แบบเราเสริมหน้าอกที่อัครา คลินิก ก่อนทำเราก็ไปถามกับหมอปิ๊ก ขอคำปรึกษาก่อน หมอเค้าจะวิเคราะห์ให้ พยายามให้ไม่ใหญ่ไปอะ จะได้ออกมาดูทรงสวย ไม่เว่อเกิน

ด้านบน ด้านล่าง