กล้าขอมาดามกล้าให้ เสริมจมูกครั้งแรกแบบวิน ธาวิน หล่อพุ่ง ปังมาก!!#ทีมมาดามเอเมด คลินิก

Olender

สมาชิกโดดเด่น
20 พฤษภาคม 2014

วันนี้ผมมารีวิวเสริมจมูกครั้งแรกครับ เดิมทีเป็นคนมีจมูกอยู่แล้วแต่ทรงไม่ค่อยสวยเลย คิดอยากจะทำเหมือนกันแต่ติดตรงที่เวลาไม่ค่อยมีประจวบเหมาะกับน้องที่สนิทกันนางซื้อคอร์สทำหน้าที่เอเมดคลินิกไว้ นางเลยแนะนำบอกว่าให้พี่ลองถ่ายรูปแล้วเขียนไปสิ มาดามมีกิจกรรมกล้าขอกล้าให้ปี2 เห็นตอนปี1ที่ได้รางวัลทำออกมาแล้วสวยมาก ลองดูไม่เสียหายอะไรเลยลองดูครับ ผมเขียนไปว่าเสริมจมูกในราคา 5,555 บาท ปรากฏว่าผมได้รางวัลครับ ดีใจมากเลย มาดามติดต่อแล้วก็รอน้องเจ้าหน้าที่ของมาดามติดต่อมารอนัดวันเก็บภาพผู้โชคดีแล้วก็วันที่ไปทำ รอคิวค่อนข้างนานนิดนึงแต่ไม่เป็นไรครับกับความหล่อราคาแบบนี้หาไม่ได้แล้ว

รอคิวเดือนกว่าๆมาดามแจ้งว่าคิวแน่นมากจริงๆ วันที่ทำมาดามนัดสี่โมง มาถึงเข้าพบคุณหมอก่อนบอกความต้องการของเราครับ ผมอยากได้แบบวิน ธาวินครับ คุณหมอบอกว่าจัดไปไม่มีปัญหา 55555 ใช้เวลาประมาณเกือบหนึ่งชั่วโมง ตอนแรกคิดว่าจะเจ็บมากกว่านี้อีก คือไม่เจ็บเลยเจ็บจี๊ดตอนฉีดยาชาปลายจมูกแค่นั้นครับ เสร็จแล้วฟังคำแนะนำรับยาแล้วกลับบ้านครับ กลับมาพักที่บ้านไม่ปวดเลยครับ ไม่ช้ำไม่บวมใดๆทั้งสิ้น ผมนอนหมอนสูงโดยใช้หมอนรองคอแล้วก็ทานยาตามที่หมอสั่ง แต่ไม่ได้นอนพักฟื้นเลยเพราะต้องเปิดร้านทุกวัน ดีหน่อยที่ไม่ปวดเลย พยายามทานน้ำมะพร้าวทุกวันประคบเย็นตลอดเวลาที่ว่าง มีแต่คนทักว่าทรงจมูกสวยมากนี่ขนาดยังบวมอยู่นิดๆนะ ทำไมไม่ช้ำเลยบามปลายนิดเดียว ปลื้มมากๆครับมีแต่คนถามว่าทำที่ไหนมา แนะนำอีกหนึ่งเสียงนะครับที่เอเมดคลินิก ประทับใจตั้งแต่เดินเข้าไปทุกคนดูแลดีมาก พนักงานน่ารักเป็นกันเอง วันมาตัดไหมก็ไม่เจ็บเลยแผลแห้งดีมาก รู้แบบนี้หาเวลามาทำตั้งนานก็ดี ยอมจ่ายแพงกับคุณภาพขนาดนี้ ใครที่ลังเลอยู่แนะนำที่นี่เลยครับ หล่อจริง ปังจริง มาชมกันดีกว่าว่าจะเหมือนวิน ธาวิน แบบที่ขอคุณหมอไปหรือเปล่านะ

View attachment 8261
View attachment 8264 909.jpg

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

Kute

4 มิถุนายน 2014
ดูหล่อขึ้นเลยค่ะ หน้าดูซอฟลงด้วย

power

6 พฤศจิกายน 2015
น่ารักจัง มีแฟนยัง

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
น่าจะยุบกว่านี้อีกนะครับ ตอนนี้เหมือนโด่งไปนิด

victoria

16 พฤษภาคม 2014
เหมือนเลยค่ะะะะ

anusa.nusa25

มุมข้างๆสวย ทำมาแพงละป่าวว

sayno

6 พฤศจิกายน 2015
จมูกพุ่งมากค่ะ

Toonza