ปาก แก้ไขทรงปากกระจับ มีวิธีไหนบ้างคะ

Nana7

สมาชิกใหม่
เราเคยทำปากกระจับมาหลายปีแล้ว(หมอชื่อดัง) ก่อนไปเรียนต่อเมืองนอก ส่วนรู้สึกว่ามันแหลมแปลกๆ เวลายิ้มดูไม่สวย ไม่มั่นใจเหมือนเมื่อก่อน
มีใครเคยไปแก้ด้วยการฉีดไขมัน/ร้อยไหมบ้างมั้ยคะ ที่ไหน ราคาเท่าไหร่ รบกวนด้วยนะคะเพราะต้องการแก้ไขจริงๆ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
ดูแล้วทรงปากยังหนาอยู่ครับ สามารถตัดแต่งแก้ไขให้ได้รูปทรงที่เป็นธรรมชาติมากขึ้นได้ครับ

ปากจะบางลงอีกนิดนึงครับ

Nana7

สมาชิกใหม่
พอดีไม่อยากผ่าอีกน่ะค่ะ ไม่ทราบว่ามีทางแก้อื่นนอกจากการผ่าตัดมั้ยคะ
ดูแล้วทรงปากยังหนาอยู่ครับ สามารถตัดแต่งแก้ไขให้ได้รูปทรงที่เป็นธรรมชาติมากขึ้นได้ครับ

ปากจะบางลงอีกนิดนึงครับ

VRVR

สมาชิกโดดเด่น
10 สิงหาคม 2015
สวัสดีค่า ขออนุญาตแนะนำ VR CLINIC ให้เป็นอีกทางเลือกหนึ่งนะคะ หากสนใจสอบถามข้อมูลเพิ่มเติม สามารถโทร 087 980 0007 หรือแอดไลน์ @vrclinic ได้เลยค่า ^_^

Venus clinic

24 กันยายน 2015
ลักษณะนี้ จะต้องแก้ ด้วยการผ่าตัดใหม่นะคะ ปากยังหนาอยู่ ผ่าได้ ปัญหาที่เจ๊เห็นก็คือว่า ปากบนดูแหลม ไม่เป็นธรรมชาติ และดูเหมือนว่า เวลาทำปากปกติ จะมีช่อง ทำให้เห็นฟัน ดูไม่สวย เจ้าตัวเลยไม่มั่นใจ การใช้เทคนิคอื่นคงไม่ช่วยในระยะยาวนะคะ ลองเข้ามาปรึกษาทีมแพทย์เจ๊ก่อนก็ได้ค่ะ รายละเอียดตามลายเซนต์นะคะ เลิฟๆ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
พอดีไม่อยากผ่าอีกน่ะค่ะ ไม่ทราบว่ามีทางแก้อื่นนอกจากการผ่าตัดมั้ยคะ

สามารถฉีดฟิลเลอร์ตรงหยักที่หายไปให้เต็มขึ้นได้ครับ ปากจะหนาขึ้น

แต่อยู่ไม่ถาวรครับ ทางที่ดีคือยอมผ่าตัดแก้ทรงไปเลยดีกว่าครับ

baobao

1 มิถุนายน 2017
แก้ทรงได้ที่ หมอดา we clinic ทรงสวยนะ

ด้านบน ด้านล่าง