จมูก ปรึกษาอาการปลายบางเสี่ยงทะลุ

Skywalker.

สมาชิกใหม่
Registered
เข้าร่วม
25 ธันวาคม 2015
อยากได้คำปรึกษาค่ะ แก้จมูกมา1เดือนกว่าแบบใส่ซิลิโคนและเนื้อเยื่อเทียม แต่มีอาการอักเสบช่วงอาทิตย์ที่3 ตอนนี้ทานยาแก้อักเสบหายบวมแต่สังเกตปลายไม่ยุบเลยเป็นเส้นเลือดบางๆที่ปลาย อาการแสบจะแสบตลอดแต่ไม่มาก แต่มันไม่หายและเปนวงสีขาวที่ปลายข้างซ้ายด้วยคะ แบบนี้คือจะทะลุใช่ไหมคะ. เครียดมากพอไปอ่านอาการของคนที่เคยปลายทะลุก็ยิ่งเครียดเลยคะimage.jpeg image.jpeg

อาการน่าเป็นห่วงนะคะ เข้าไปปรึกษาคุณหมอก่อนดีกว่าค่ะ

แนะนำให้ปรึกษากับแพทย์ผู้เชี่ยวชาญดีกว่านะคะ ขออนุญาตแนะนำ VR CLINIC ไว้เป็นอีกทางเลือกหนึ่งนะคะ หากสนใจสามารถโทรสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ 087 980 0007 หรือ ID LINE : @vrclinic ค่า

ควรรีบเข้าไปพบคุณหมอเพื่อตรวจดูอาการนะครับ

ยิ่งมีปัญหาปล่อยไว้ ยิ่งแย่ แก้ไขไม่ทันจะยิ่งยุ่งครับ

พบคุณหมอแล้ว ไม่มีอะไรผิดปกติก็จะได้สบายใจด้วยครับ

ปรึกษาหมอดา we clinic ได้นะคะปรึกษาฟรี

เทคนิค Nose reconstruction แก้ได้ค่ะ

ลองเข้าไปหาหมอดีกว่านะ อันนี้น่าจะซิลิโคนเกินจมูกไปอะค่ะ น่าจะต้องเอาออกนะ ดีที่ตอนที่เราไปทำจมูกที่อัคราคลินิกนี่หมอเค้าเหลาอะไรให้เรียบร้อย ขนาดกำลังพอดีที่จะใส่ ไม่ได้ใหญ่ไป เลยไม่มีปัญหาเลย