แก้ไขคางฉีด

24 กุมภาพันธ์ 2014
สวัสดีค่ะ..ดิฉันพึ่งได้รับการผ่าตัดแก้ไขคางฉีด ที่คลินิณพลักษณ์ซึ่งผลลัพ์ของการผ่าตัดดีมากค่ะ ซึ่งก่อนหน้านี้ดิฉันเคยฉีดซีลีโคลนที่คางณ. โรงพยาบาลเดชาแล้วก็เกิดปัญหาคือคางของดิฉันผิดรูป ซึ่งทำให้ดิฉันขาดควาามมั่นนใจ แล้วต่อมาดิฉันก็ได้รับการรักษาที่mdคลินิคโดยการฉีดละลายพังพืดมาตลอดแต่มันคือวิธี แก้ไขที่ผิด และดิฉันก็เลยได้รับปรึกษากับคณหมอคัมภีร์โดยที่ตกลงแก้ไข้

24 กุมภาพันธ์ 2014
สวัสดีค่ะ ดิฉันได้รับการแก้ไขคางฉีดืี่คลินิคณพลักษณ์. สิ่งที่มาจากใคือแฮปปี้มากๆค่ะ ไม่เจ็บอย่างที่คิดเลยค่ะและได้รับการดูแลเอาใจใส่อย่างดีจากคุณหมอ และที่สำคัญเป็นคลินิคที่ได้มาตราฐานจริงๆค่ะทำให้ดิฉันอุ่นใจและมั่นใจมากยิ่งขึ้น ต้องขอขอบคุณ คุณหมอและคุณเฟียตและเว็ปไซร์นี้ ที่มีพื้นทีให้แชร์ประสบการณ์ที่ดีต่อสังคมเพื่อเป็นบุญกุศลค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง