จมูกใหม่เอี่ยม @ เมดเมติก บาย เมโกะ

pu.ki

Junior Member
25 กุมภาพันธ์ 2014
มารีวิว จมูกใหม่เอี่ยมเลยค่ะ ไม่เคยทำเลย เคยเห็นแต่เพื่อนๆทำกันแล้วสวย ก็อยากทำบ้าง แต่กลัวเขียว กลัวช้ำ เพราะลางานยาก ปรึกษาเพื่อน หาที่ทำศึกษา สรรพัด สุดท้ายทำที่ เมดเมติก ดูรีวิว สักระยะ กับราคาที่โอเคร บางรีวิวบอกหายเร็ว เลยตัดสินใจ วันนี้มารีวิว ครบ 8 วัน ตั้งแต่ทำยังไม่ได้หยุดงานเลย ยังมีบวมๆตรงระหว่างตานิสๆ แต่ไม่เขียว แต่แอบบ่นหน่อยเถอะ รอคิวจองนานมาก เต็มทุกวัน งง! หมอเค้าทำวันละไม่กี่คนมั้ง แต่ละคนก่อนทำปรึกษาน๊าน นาน (เราก็นาน5555) แอบวีนเล็กๆ เจ้าหน้าที่เค้าบอกว่าคุณหมอ เค้ารับทำไม่กี่คน แต่ละคนเลยมีโอกาศปรึกษานาน ใจเย็นๆนะค่ะ โอเคร พอเข้าใจได้ รีวิวให้ดูเลยดีกว่า.........ก่อนทำ หลังทำ

freshnight

Staff Member
30 สิงหาคม 2013
เพราะแต่งหน้าด้วยหรือปล่าวครับ รูปวันที่ 8 เห็นสันชัดจัง

pu.ki

freshnight;n6542 โพสต์ว่า:
เพราะแต่งหน้าด้วยหรือปล่าวครับ รูปวันที่ 8 เห็นสันชัดจัง

ใช่แล้ว รูปวันที่ 8 แต่หน้า สวยอ่ะ

pu.ki

พราว;n6584 โพสต์ว่า:
ราคาเท่าไรคะ 4วันดูไม่ค่อยบวมเลยค่ะ

ราคาเบาๆ หมื่นเดียวเอง

ด้านบน ด้านล่าง