Vaser หน้าท้อง โดยหมอชาติชาย Absolute clinic คือ 7 วันมันแห้งไปเลยค่ะ

tanasakkab

Junior Member
26 กุมภาพันธ์ 2014
สวัดดีค่ะ วันนี้มารีวิวเวเซอร์หน้าท้องให้ดูค่ะ ก่อนทำก็ไม่ได้มีปัญหามากอะไร แต่อยากให้มันดูดีกว่าเดิม มีเงินแล้วก็อยากทำ ๆ ไปค่ะ เป็นรางวัลให้ชีวิตบ้าง ตัดสินใจทำหน้าท้องกับหมอชาติชายค่ะ ราคาก็ไม่แพงมาก ( แต่ขอไม่บอกเนอะ) หลังทำ 7 วันเองค่ะ แบบว่ามานหายไปเลย เหลือไว้แต่คาวเหี่ยว 5555 เพราะไขมันออกไป อายุก็ขนาดนี้แล้ว คงไม่กระชับเร็วเหมือนวัยรุ่นเนอะ เข้าไปตัดไหมมาแล้วค่ะ คุณหมอนัดนวดเพื่อนยกกระชับหลังจากนี้อีก 5 วัน คุณหมอบอกว่ามานกระชับได้แน่ ๆ จะมากจะน้อย ต้องหมันนวดค่ะ ก็จะทำตามที่คุณหมอแนะนำเลยค่ะ เดี๋ยวหลังจากนี้เป็นยังไงมา อัฟเดทนะคร่ะ เพราะถ่ายรูปเองไม่ได้ ก็ต้องรอไปนวดแล้วให้ น้อง ๆ เขาถ่ายค่ะ

ก่อนหลัง 7 วันค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง