เสริมหน้าอก 325 cc. หมอชาติชาย Aplus clinic

popkonno

Junior Member
26 กุมภาพันธ์ 2014
สวัดดีค่ะ เสริมหน้าอกค่ะ หลังจากที่หาข้อมูล และราคาเรียบร้อยแล้ว ในดั่งโด่งนี่แหละ 555 ก็ตัดสินใจที่จะเสริมหน้าอกกับหมอชาติชาย ตอนแรกงงๆ กะคลินิกเหมือนกันว่าหมอแกอยู่ไหนแน่ จนได้คุยกับ พนง. เลยรู้ว่า หมอแกทำหลายสาขา ซึ้งแต่ละสาขาคลินิกคนละชื่อ แง่ว (งี้เรียกสาขาไหมนิ) 5555 สรุปของเราปรึกษากับ พนง. ที่ Aplus clinic (ยูเนียล์) แล้วพวกนางก็พาไปผ่าตัดที่ ทองหล่อ(Absolute clinic) 555555

ก่อนหลังค่ะ

ตอนนี้มานตึง ๆ มากค่ะ น้องเขาบอกว่าช่วงนี้เป็นแบบนี้ไปก่อน เดี๋ยวพอนวดได้แล้วจะนิ่มค่ะ
(รูปนี่น่าจะวันที่ 3 ค่ะ ถ่ายไว้)

อันนี้ปัจจุบัลค่ะ 8 วัน

ด้านบน ด้านล่าง