หลังเสริมหน้าอก 1 เดือน กับหมอกลวัชร์ ค่ะ

Akeera1

สมาชิกใหม่
สวัสดีค่ะสาวๆ โดดเด่น เราจะมารีวิวหน้าอกหลังเสริมไปได้ 1 เดือนให้ชมกันนะคะ

เราเสริมทรงกลมไซส์ 350cc กับคุณหมอกลวัชร์ ที่ ดีอาร์เค คลินิก ค่ะ

หลังเสริมฟื้นตัวไวมากๆ ไม่ทรมานดังสิบล้อทับเหมือนในตำนาน อิอิ

แถมฝีมือเย็บแผลของคุณหมอเนี๊ยบมากด้วย ที่สำคัญหน้าอกนิ่มมากกกกก

ทั้งๆ ที่เรายังไม่เคยได้นวดเลย (คลินิกมีแถมนวด แต่เราอยู่ ตจว เลยไม่สะดวก)

เราขอคอนเฟิร์มเทคนิคการผ่าตัดด้วยเลเซอร์ของคุณหมอเลยค่ะว่า ฟื้นตัวไวจิง

ไม่ช้ำ ไม่ระบมจิง คุณหมอเก่งสมค่ำล่ำลือจิงๆค่ะ

ขอปรบมือรั่วๆ ให้คุณหมอค่ะ ไม่ทำให้ผิดหวังเลยค่ะ

หลังเสริม 1 เดือนเต็มคร่าาา

หนูทำได้

สมาชิกโดดเด่น
20 ธันวาคม 2017
หน้าอกทรงสวยเลยค่ะ เห็นแล้วนึกถึงของตัวเอง คือเราก็ไปทำหน้าอกกับอัครา คลินิกมาเหมือนกัน แผลเล็กมาก เพราะผ่าตัดใต้ราวนมเอา พักฟื้นก็ไม่ได้นานอะไร แล้วแบบไม่มีช้ำด้วย

ด้านบน ด้านล่าง