ตา ทำตา2ชั้น(เล็ก) แบบกรีด กับคุณหมอคนไหนดีค่ะ

yaya_677

Junior Member
อยากทำตา2ชั้นค่ะ หารีวิว ส่วนใหญ่จะดูชั้นตาใหญ่และตาโตมากกันทั้งนั้นเลย

อยากให้เพื่อนๆพี่ๆช่วยแนะนำคุณหมอให้หน่อยค่ะ อยากทำแบบกรีด กับคุณหมอคนไหนดีค่ะ

ชอบแบบธรรมชาติ ไม่โตมาก ค่ะ

แล้วนอกจากแบบกรีดแล้วมีแบบไหนที่ทำแล้วธรรมชาิติและอยู่ถาวรอีกไหมค่ะ

ช่วยแนะนำด้วยค่ะ กลัวพลาดมากๆค่ะ เพราะจะแต่งงานประมาณปีหน้า อยากให้เข้าที่พอดีอ่าค่ะ

ขอบคุณคะ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
ส่วนใหญ่ชั้นตา จะเป็นการเลือกระดับว่าอยากได้โตแค่ไหน ขึ้นอยุ่กับคนไข้เองครับ

เลือกชั้นเล็กๆได้ครับ

แบบกรีดเย็บ แน่นอนที่สุดครับ

หมอชลทิศ จะแผลเล้กมากครับ

มีแมวน้ำมีแมวน้ำ

สมาชิกโดดเด่น
21 มิถุนายน 2018
ถ้าอยากได้ชั้นตาแบบไม่ต้องชัดเป๊ะมากแต่ดูออกว่ามีตาสองชั้น เราว่าต้องเป็นที่อัครา คลินิกแล้วแหละค่ะ เราเห็นหลายๆรีวิวเลย ตาแต่ละคนที่มาทำดูธรรมชาติได้อีก

yuripark

สมาชิกใหม่
8 กุมภาพันธ์ 2018
ที่ lovely eye clinic มีกรีดตา 2 ชั้น แล้วเป็นแบบชั้นตาเล็กๆค่ะ แต่จะทำออกมาแบบไหน ยังไงเข้าไปปรึกษาหมอก่อนจะดีกว่า
แต่ละคนเหมาะกับเทคนิคที่แตกต่างกัน ลองไปปรึกษาหมอจริงจังดูค่ะ

Saengthian Thananchai

21 กุมภาพันธ์ 2020
อยากทำตา2ชั้นค่ะ หารีวิว ส่วนใหญ่จะดูชั้นตาใหญ่และตาโตมากกันทั้งนั้นเลย

อยากให้เพื่อนๆพี่ๆช่วยแนะนำคุณหมอให้หน่อยค่ะ อยากทำแบบกรีด กับคุณหมอคนไหนดีค่ะ

ชอบแบบธรรมชาติ ไม่โตมาก ค่ะ

แล้วนอกจากแบบกรีดแล้วมีแบบไหนที่ทำแล้วธรรมชาิติและอยู่ถาวรอีกไหมค่ะ

ช่วยแนะนำด้วยค่ะ กลัวพลาดมากๆค่ะ เพราะจะแต่งงานประมาณปีหน้า อยากให้เข้าที่พอดีอ่าค่ะ

ขอบคุณคะ
แนะนำต้นหลิวคลินิกค่า👩🏼‍⚕️
#คุณหมอดูแลก่อน-หลังผ่าตัดเองทุกเคส. ❤️
สอบถามเพิ่มเติม/สนใจ/ปรึกษา/จองคิวได้ที่ in box หรือ เพจต้นหลิวคลินิก https://g.co/kgs/ysBKMT

babara

24 สิงหาคม 2018
แนะนำคลินิคหมอต่อพงค์ รัชดาค่ะ สอบถามเพิ่มเติมทาง inbox หรือเข้าไปติดต่อสอบถามที่คลินิกฟรีไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง